อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 350 เมตร + Media Duplex Gigabit 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 350 เมตร + Media Duplex Gigabit 1 คู่
  • รุ่น: 350-2C-G-DX
  • รหัส: 000700
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 2966 ครั้ง
  • ฿2,750
  • ฿2,700


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

สายไฟเบอร์ออฟติก 350 เมตร พร้อมเข้าหัว SC/APC สำเร็จรูปชนิด Single Mode 2 Core ขายพร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิด Dual Fiber หรือ Duplex เหมาะกับการใช้งานด้านระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ตอย่างมาก เนื่องจากการลิ้งข้อมูลเป็นแบบคู่ การรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก จะใช้การรับและส่งข้อมูลคนละเส้นกัน ซึ่งการจราจรด้านเครื่องข่ายจะเปรียบได้กับถนนรถวิ่ง ถ้ามีการจราจรหนาแน่นมาก ถนน 2 เลน ก็จะระบายความหนาแน่นได้ดีกว่านั่นเองครับ

** มีเดียคอนเวอร์เตอร์ รับประกัน 2 ปี (อแด้ปเตอร์ 6 เดือน)

อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. สายไฟเบอร์ออฟติก 2C, 350 เมตร มีสลิง 1 มั้วน
2. Media Converter Gigabit Duplex = 2 ตัว
3. อแด้ปเตอร์ 5V/2A = 2 ตัว

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าน่าสนใจอื่นๆ

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP+SFP LC (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP+SFP LC (Duplex)

ชุดอัพลิ้งผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter ชนิดใส่ Sfp Module หรือ Mini Gbic จับคู่ขายพร้อม Sfp ..

฿2,200 ฿1,700

OPTICAL POWER METER + ปากกาเทสเเสง 1mW 1 ด้าม

OPTICAL POWER METER + ปากกาเทสเเสง 1mW 1 ด้าม

เครื่องมือวัดค่าแสง Optical Power Meter ขายพร้อม VFL-1mW หรือปากกาเทสเเสง เป็นเครื่องมือสำหรับทดสอบส..

฿1,250 ฿1,100

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP+SFP LC (WDM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP+SFP LC (WDM)

ชุดอัพลิ้งผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter ชนิดใส่ Sfp Module หรือ Mini Gbic จับคู่ขายพร้อม Sfp ..

฿1,750 ฿1,650

มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

ชุดเครื่องมือสำหรับตัดเปลือกสาย ปอกสายไฟเบอร์ออฟติก อุปกรณ์ 2 ชิ้น ประกอบด้วย เครื่องมือตัดเปลือกหุ้..

฿1,150 ฿1,100

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 300 เมตร + Media Duplex Gigabit 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 300 เมตร + Media Duplex Gigabit 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติก 300 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 2 Core พร้อมมีเดียคอ..

฿2,550 ฿2,500

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 100 เมตร + MEDIA WDM 10/100M 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 100 เมตร + MEDIA WDM 10/100M 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

฿1,250 ฿1,150

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 95% บรรจุ 1 ลิตร + กระดาษ KIMWIPES 1 กล่อง 280 ชิ้น

แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 95% บรรจุ 1 ลิตร + กระดาษ KIMWIPES 1 กล่อง 280 ชิ้น

ชุดอุปกรณ์สำหรับทำความสะอาดสายไฟเบอร์ออฟติก ก่อนทำการเข้าหัว หรือสไปรท์สาย สินค้าจัดชุดเป็นคู่ราคาปร..

฿380 ฿350

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 500 เมตร + MEDIA WDM GIGABIT 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 500 เมตร + MEDIA WDM GIGABIT 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

฿2,650 ฿2,500

Tags : media, 2core, gigabit, duplex, , owire, สายไฟเบอร์ออฟติก, Owire, เมตร, Media, Duplex, Gigabit, คู่, สาย 2Core + media /1000, โปรโมชั่น (ซื้อคู่)


Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด