จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง
  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: GJYXFCH-4-1KM
  • รหัส: 000714
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 8933 ครั้ง
    • ฿4,300
    • ฿4,100


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core มั้วน 1,000 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) ผลิตโดยโรงงาน ที่มีมาตรฐานสูงไว้ใจในเรื่องคุณภาพสินค้าได้เกิน 100% เป็นสายชนิด Flat-Type หรือสายแบน (FTTH) มีลวดสลิงรองรับแรงดึงสูง ใช้คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 วัสดุเปลือกหุ้มเป็นชนิด LSZH เป็นวัสดุที่ติดไฟแต่ไม่ลุกลามไปไหน พร้อมเสริมความแข็งแกร่งด้วยเส้นไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่นฝังในเปลือกหุ้มหรือ FRP ขนานทั้ง 2 ข้างตลอดแนวสายน้ำหนักเบาการปกป้องเทียบเท่า Steel Wire หรือลวดเสริม เป็นสายที่รองรับการโค้งงอของสายได้ดีโดยไม่สูญเสียสัญญาณมากเนื่องจากคอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 มีขนาดเล็กนั่นเอง จึงเหมาะกับการนำมาใช้งานด้านระบบเครือข่าย Ftth, Fttx, Cctv ตามบ้านหรือสำนักงานที่ต้องเดินสายคดเคี้ยวไปมาหรืองานกล้องวงจรปิด CCTV รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ที่เป็นชนิด Single Mode ทุกชนิด


    GJYXFCH-4-1KM
    แบรนด์SDT
    ชนิดสาย (SM,MM)SM (9/125)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์4F/4C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม, สีเขียว, สีน้ำตาล
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาวสาย1,000 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย5.2 มิลลิเมตร (±0.2)
    ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (15 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (15 เมตร)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 15 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC ทั้ง 2 ด้าน สายประเ..

    ฿170 ฿160

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 500 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 500 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 500 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปเป็นหัวชนิด SC/APC หรื..

    ฿2,600 ฿2,500

    สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1 CORE เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร

    สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1 CORE เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร

    สาย Armored Fiber Optic Indoor 1Core มั้วน 300 เมตร พร้อมเข้าหัว SC/APC สำหรับใช้งานภาคสนาม Indoor /..

    ฿2,900 ฿2,800

    PIGTAIL 12 CORE OWIRE SC/APC 0.9MM (1.5 เมตร)

    PIGTAIL 12 CORE OWIRE SC/APC 0.9MM (1.5 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว SC/APC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้ง..

    ฿290 ฿280

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/APC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/APC (3 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-SC/APC Connecto..

    ฿80 ฿70

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (1 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC (1 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC Conn..

    ฿60 ฿50

    สายพิกเทล 12 Core OWIRE หัว FC/UPC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

    สายพิกเทล 12 Core OWIRE หัว FC/UPC ขนาด 0.9 มม. ยาว 1.5 เมตร

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว FC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้ง..

    ฿290 ฿280

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง 4 Core ความยาว 2000 เมตร ชนิด Single Mode 9/125um แบรนด์ OWIRE ผลิตโ..

    ฿6,900 ฿6,500

    คำค้นหา : core, , , ftth, drop, สายไฟเบอร์ออฟติก, ม้วน, 1000, มีสลิง, สายไฟเบอร์ออฟติก, ftth drop 4 core

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด