อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: GJYXFCH-4-1KM
  • รหัส: 000530
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 5668 ครั้ง
  • ฿4,500
  • ฿4,300


  • ยังไม่รวมภาษี: ฿4,300

สายไฟเบอร์ออฟติก 4Core มั้วน 1,000 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) ผลิตโดยโรงงาน ที่มีมาตรฐานสูงไว้ใจในเรื่องคุณภาพสินค้าได้เกิน 100% เป็นสายชนิด Flat-Type หรือสายแบน (FTTH) มีลวดสลิงรองรับแรงดึงสูง ใช้คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 วัสดุเปลือกหุ้มเป็นชนิด LSZH เป็นวัสดุที่ติดไฟแต่ไม่ลุกลามไปไหน พร้อมเสริมความแข็งแกร่งด้วยเส้นไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่นฝังในเปลือกหุ้มหรือ FRP ขนานทั้ง 2 ข้างตลอดแนวสายน้ำหนักเบาการปกป้องเทียบเท่า Steel Wire หรือลวดเสริม เป็นสายที่รองรับการโค้งงอของสายได้ดีโดยไม่สูญเสียสัญญาณมากเนื่องจากคอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 มีขนาดเล็กนั่นเอง จึงเหมาะกับการนำมาใช้งานด้านระบบเครือข่าย Ftth, Fttx, Cctv ตามบ้านหรือสำนักงานที่ต้องเดินสายคดเคี้ยวไปมาหรืองานกล้องวงจรปิด CCTV รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ที่เป็นชนิด Single Mode ทุกชนิด

FTTH DROP 4 CORE 1,000 เมตร
แบรนด์SDT
ชนิดสาย (SM,MM)SM (9/125)
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
จำนวนไฟเบอร์4F/4C
สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม, สีเขียว, สีน้ำตาล
ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
ความยาวสาย1,000 เมตร
ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
ขนาดความกว้างของสาย5.2 มิลลิเมตร (±0.2)
ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)
--
--
--

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าใกล้เคียง

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 2000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 2000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core 2,000 เมตร ชนิด Single Mode 9/125um แบรนด์ SDT ผลิตโดยโรงงาน ที่มีมาตรฐ..

฿8,500 ฿8,200

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 CORE OWIRE ม้วน 1000 เมตร (ARMORED)

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 CORE OWIRE ม้วน 1000 เมตร (ARMORED)

สายไฟเบอร์ออฟติก Armored (GYXTW) Single Mode 4Core (4 คอร์) ความยาว 1,000 เมตร สายแบบ Armored เป็นสา..

฿11,000 ฿8,500

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 4Core มั้วน 1,000 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) ผลิตโดยโรงงาน ที่มีมาตรฐานสู..

฿4,500 ฿4,300

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4 CORE ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4 CORE ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก, Drop Wire Fiber Optic 4Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE ความยาว 1,000 เมตร ..

฿4,900 ฿4,500


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด