อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core มั้วน 2000 เมตร มีสลิง

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYXFCH-6-2KM
  • รหัส: 001071
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 4073 ครั้ง
    • ฿7,500

      ฿7,200


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode 6 Core มั้วน 2000 เมตร มีสลิง แบรนด์ OWIRE เป็นสาย Fiber Optic สำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมีไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่นอันแข็งแกร่งไม่เป็นสนิม (FRP) ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ Single Mode ทุกชนิด

    ชนิดสายSM (9/125)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์6F/6C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม, สีเขียว, สีน้ำตาล, สีเทา, สีขาว
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาว2,000 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย5.5 มิลลิเมตร (±0.2)
    ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿4,500 ฿4,200

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿1,300 ฿1,200

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (20M)

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (20M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 20 เมตร ว..

    ฿200 ฿190

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 500M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 500M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 50..

    ฿2,500 ฿2,400

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (1M)

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿60 ฿50

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 500 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 500 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿1,700 ฿1,600

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/APC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/APC SX (3M)

    สาย Patch Cord  หัว FC/APC แบรนด์ OWIRE ..

    ฿80 ฿70

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-LC/UPC DX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-LC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿120 ฿100

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 150M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 150M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 15..

    ฿1,300 ฿1,200

    Patch Cord Fiber SM Owire ST/UPC-SC/UPC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire ST/UPC-SC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿80 ฿70

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC-LC/UPC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC-LC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord (WDM) พร้อมเข้าหัว FC/UPC-LC/UPC คว..

    ฿80 ฿70

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด