อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

สายไฟเบอร์ออฟติก 8 CORE OWIRE ม้วน 1000 เมตร (ARMORED)

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GYXTW-8-1KM
  • รหัส: 000537
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 3978 ครั้ง
  • ฿13,000
  • ฿10,500


  • ยังไม่รวมภาษี: ฿10,500

สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode 8Core (8 คอร์) ความยาว 1,000 เมตร (Armored Cable) เป็นสายสำหรับใช้งานภายในและภายนอก มีเส้นลวดขนาบทั้ง 2 ข้างภายใต้เปลือกหุ้ม รองรับแรงดึงสูง และมีปลอกโลหะหุ้มอยู่ใต้ Jacket โดยรอบ สามารถเดินสายฝังดินได้โดยไม่ต้องร้อยท่อใดๆได้ เป็นที่มาของชื่อ (Armored) และยังป้องกันการกัดแทะของหนูหรือกระรอกได้เป็นอย่างดี เหมาะสำหรับเดินในพื้นที่เสี่ยงต่อการกัดของสัตว์เหล่านั้น สายจะเป็นแบบแข็งเหมาะสำหรับการนำมาเป็นสายเมนหลัก เทคโนโลยีการผลิตโดยเครื่องจักรโรงงานที่ทันสมัย มีมาตรฐานการผลิตสูงทุกขั้นตอน รับรองว่าไม่มีการผิดพลาดจากการผลิตแน่นอน รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกทุกชนิด ที่เป็นแบบ Single Mode (ซิงเกิ้ลโหมด) เช่น การนำไปใช้งานด้าน เครือข่ายระบบอินเตอร์เน็ต Ftth, Fttx, Ftto, Fttb หรือระบบกล้องวงจรปิด cctv และอื่นๆอีกมากมายหลายอย่าง สุดแล้วแต่จะนำไปใช้งานครับ

OWIRE GYXTW (ARMORED)
ชนิดสายSM (9/125)
ประเภทสายสายภายนอก (Armored+Steelx2)
ความยาวสาย1,000 เมตร
วัสดุเปลือกหุ้ม (Jacket)PE
การลดทอนสัญญาณ (ต่อกิโลเมตร)≤0.322@1310nm / 0.207@1550nm
ขนาดของสาย6.6 มิลลิเมตร
ชนิดคอร์ไฟเบอร์G652D
สเปคสินค้าดาวน์โหลด

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าใกล้เคียง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 CORE OWIRE ม้วน 1000 เมตร (ARMORED)

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 CORE OWIRE ม้วน 1000 เมตร (ARMORED)

สายไฟเบอร์ออฟติก Armored (GYXTW) Single Mode 4Core (4 คอร์) ความยาว 1,000 เมตร สายแบบ Armored เป็นสา..

฿11,000 ฿8,500

สายไฟเบอร์ออฟติก 6 CORE OWIRE ม้วน 1000 เมตร (ARMORED)

สายไฟเบอร์ออฟติก 6 CORE OWIRE ม้วน 1000 เมตร (ARMORED)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode 6 Core ความยาว 1,000 เมตร สายแบบ Armored เป็นสายสำหรับใช้งานภายนอก ..

฿12,000 ฿9,500

คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter มีดตัด Tube สายไฟเบอร์ออฟติก

คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter มีดตัด Tube สายไฟเบอร์ออฟติก

คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter มีดตัด Tube ชนิดสายภายนอกเปลือกแข็ง เช่น สาย Amored สายไฟเบอร์ออฟติกที่เป..

฿250 ฿199

สายไฟเบอร์ออฟติก 12 CORE OWIRE ม้วน 1000 เมตร (ARMORED)

สายไฟเบอร์ออฟติก 12 CORE OWIRE ม้วน 1000 เมตร (ARMORED)

สาย Fiber Optic 12Core Single Mode ความยาว 1,000 เมตร เป็นสายชนิด Armored, GYXTW สำหรับใช้งานภา..

฿16,500 ฿14,500

มีดสำหรับตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว (Cable Stripper SI-01)

มีดสำหรับตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว (Cable Stripper SI-01)

มีดสำหรับตัดกรีดเปลือกสายไฟเบอร์ออฟติกบริเวณตรงกลางแนวยาว สามารถปรับระยะใบมีดได้รองรับสายขนาดเส้นผ่า..

฿1,200 ฿1,050

ใบมีด, สำหรับมีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

ใบมีด, สำหรับมีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

ใบมีด สำหรับมีดตัดกรีดสายไฟเบอร์ออฟติก Cable Stripper รุ่น SI-01 สำหรับเปลี่ยนทดแทนใบมีดเดิม อา..

฿350 ฿320


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด