จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร มีสลิง
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYXCH-1-300M
  • รหัส: 000503
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 4599 ครั้ง
    • ฿1,250
    • ฿1,150


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 300 เมตร Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE พร้อมเข้าหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/APC สำเร็จรูปพร้อมใช้งาน เป็นสายสำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้มเป็นเป็นชนิด LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี frp ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย ไม่เป็นสนิมเมื่อเปลือกหุ้มฉีกขาดหรือถลอกระหว่างการติดตั้ง ส่วนในเรื่องของคอร์ไฟเบอร์ (Fiber Core) เป็นสเปค G657A1 แบรนด์ดังอย่าง YOFC คอร์ไฟเบอร์ชนิด G657A1 นี้จะสามารถรองรับการโค้งงอของสายได้มาก เนื่องจากจะมีขนาดที่เล็กนั่นเอง จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสาย สายประเภทนี้จะเหมาะกับงาน ระบบเครือข่าย (Ftth) หรืองานกล้องวงจรปิด (cctv) ได้อย่างลงตัว

    ข้อควรระวัง
    1. ห้ามใช้แรงดึงบริเวณช่วงหัวเด็ดขาด
    2. ห้ามนำสายออกจากด้านในสุด ให้ปล่อยสายออกในแนวตั้งตามวงรอบที่เครื่องจักรม้วนเข้า


    OWIRE 1C 300 เมตร
    แบรนด์OWIRE
    ชนิดสายSM
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์1F/1C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาวสาย300 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย5.2 มิลลิเมตร (±0.2)
    ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC-SC/APC

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 200 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 200 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 200 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปเป็นหัวชนิด SC/APC หรื..

    ฿1,490 ฿1,390

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 350 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 350 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 350 เมตร Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE พร้อมเข้าหัวคอนเนคเตอร์..

    ฿1,390 ฿1,300

    สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 1 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 1 CORE ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ ความยาว 1000 เมตร ชนิด Single Mode (9/125) แบร์นของทางร้าน SDT Optical ..

    ฿2,700 ฿2,400

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE รุ่น GJYXFCH-1F ความยาว 2,000 เมตร / Reel เ..

    ฿4,500 ฿4,300

    สายไฟเบอร์ออฟติก 12 CORE OWIRE ม้วน 1000 เมตร (ARMORED)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 12 CORE OWIRE ม้วน 1000 เมตร (ARMORED)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 12 Core Single Mode ความยาว 1,000 เมตร เป็นสายชนิด Armored, GYXTW สำหรับใช้งาน..

    ฿13,900 ฿13,500

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC G657B3 (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC G657B3 (3 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติก หรือสาย Patch Cord เข้าหัวคอนเนคเตอร์แบบ SC/APC-SC/APC ขนาดสาย 3.5 มิลลิเมตร คอร์ไฟ..

    ฿90 ฿80

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-FC/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-FC/UPC (3 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-FC/UPC Connecto..

    ฿80 ฿70

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC-FC/UPC (1 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC-FC/UPC (1 เมตร)

    Patch Cord Fiber Optic เข้าหัว SC/APC-FC/UPC เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch C..

    ฿60 ฿50

    Tags : , owire, , สายไฟเบอร์ออฟติก, SC/APC, มั้วน, มีสลิง, สายพร้อมเข้าหัว 1 core, สายไฟเบอร์ออฟติก

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด