อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 200 เมตร + MEDIA WDM GIGABIT 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 200 เมตร + MEDIA WDM GIGABIT 1 คู่
  • รุ่น: 200-1C-G
  • รหัส: 000704
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 6036 ครั้ง
  • ฿1,800
  • ฿1,600


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัว SC/APC สำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร์ชนิด Single Fiber หรือ WDM เหมาะกับการใช้งานด้านเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต, กล้องวงจรปิด การสื่อสารอื่นๆ ที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติก การสื่อสารของอุปกรณ์ชุดนี้จะใช้สายไฟเบอร์ออฟติกเพียงคอร์เดียว โดยการรับส่งข้อมูลด้านไฟเบอร์จะใช้ความยาวคลื่นแสงของอุปกรณ์ 2 ตัวที่ต่างกัน 1310nm/1550nm แต่อุปกรณ์ชุดนี้จะมีแบนวิธด์ในการรับส่งสัญญาณที่แคบกว่าชนิด Duplex ถ้าต้องการความเสถียรของระบบที่มากกว่า แนะนำให้ใช้ชนิด Duplex แทนนะครับ โดยเฉพาะถ้านำไปใช้งานด้านเครื่อข่าย NetWork

** มีเดียคอนเวอร์เตอร์ รับประกัน 2 ปี (อแด้ปเตอร์ 6 เดือน)

อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. สายไฟเบอร์ออฟติก 1C, 200 เมตร มีสลิง 1 มั้วน
2. Media Converter Gigabit WDM = 1 คู่
3. อแด้ปเตอร์ 5V/2A = 2 ตัว

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าอื่นๆ

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 100 เมตร + MEDIA WDM GIGABIT 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 100 เมตร + MEDIA WDM GIGABIT 1 คู่

โปรโมชั่น สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อม Media Converter ชนิด Si..

฿1,450 ฿1,350

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP+SFP LC (WDM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP+SFP LC (WDM)

ชุดอัพลิ้งผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter ชนิดใส่ Sfp Module หรือ Mini Gbic จับคู่ขายพร้อม Sfp ..

฿1,950 ฿1,800

OPTICAL POWER METER + ปากกาเทสเเสง 1mW 1 ด้าม

OPTICAL POWER METER + ปากกาเทสเเสง 1mW 1 ด้าม

เครื่องมือวัดค่าแสง Optical Power Meter ขายพร้อม VFL-1mW หรือปากกาเทสเเสง เป็นเครื่องมือสำหรับทดสอบส..

฿1,250 ฿1,050

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP+SFP LC (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP+SFP LC (Duplex)

ชุดอัพลิ้งผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter ชนิดใส่ Sfp Module หรือ Mini Gbic จับคู่ขายพร้อม Sfp ..

฿2,000 ฿1,900

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 150 เมตร + MEDIA WDM GIGABIT 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 150 เมตร + MEDIA WDM GIGABIT 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

฿1,650 ฿1,450

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 100 เมตร + Media Duplex Gigabit 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 100 เมตร + Media Duplex Gigabit 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูป 100 เมตร ชนิด Single Mode 2 Core พร้อมมีเดียคอ..

฿1,900 ฿1,850

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 300 เมตร + MEDIA WDM GIGABIT 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 300 เมตร + MEDIA WDM GIGABIT 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

฿2,150 ฿1,950

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 200 เมตร + Media Duplex 10/100M 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 200 เมตร + Media Duplex 10/100M 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 2Core 200 เมตร พร้อมมีเดียคอนเ..

฿1,900 ฿1,850

เม็ดเชื่อมสายแลน UY 3M+คีมบีบเม็ดเชื่อมโดยเฉพาะ

เม็ดเชื่อมสายแลน UY 3M+คีมบีบเม็ดเชื่อมโดยเฉพาะ

เม็ดเชื่อมสายแลนหรือสายโทรศัพท์ ชนิดมีเจลสำหรับเคลือบพื้นผิวภายในเม็ด เป็นอุปกรณ์สำหรับงานต่อสายแลนไ..

฿310 ฿280

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 100 เมตร + MEDIA WDM 10/100M 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 100 เมตร + MEDIA WDM 10/100M 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

฿1,250 ฿1,150

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 400 เมตร + MEDIA WDM GIGABIT 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 400 เมตร + MEDIA WDM GIGABIT 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

฿2,450 ฿2,300

Tags : media, 1core, gigabit, , owire, สายไฟเบอร์ออฟติก, คู่, สาย 1Core + media /1000, โปรโมชั่น (ซื้อคู่)


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด