satsdigital
สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 700 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 700 เมตร มีสลิง


  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYXFCH-4-700M
  • รหัส: 001314
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 739 ครั้ง
    • ฿2,400

      ฿2,300


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ยี่ห้อ OWIRE มั้วน 700 เมตร เป็นสาย Fiber Optic สำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH (Low Smoke Zero Halogen) เป็นวัสดุที่ไม่ลุกลามไฟและไม่มีควันพิษ อีกทั้งยังทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี ไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่นอันแข็งแกร่งไม่เป็นสนิม (FRP) ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย ส่วนในเรื่องของคอร์ไฟเบอร์ (Core) เป็นสเปค G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสายเวลาติดตั้ง รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์รับส่งข้อมูลที่ใช้ค่าแสง 1310-1625nm (Single Mode) ทุกชนิด


    ชนิดสายSM (9/125)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์4F/4C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม, สีเขียว, สีน้ำตาล, สีเทา, สีขาว
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาว700 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย5.5 มิลลิเมตร (±0.2)
    ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 400 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 400 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿1,600 ฿1,800

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿1,500 ฿1,600

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) แบรนด์..

    ฿3,500 ฿3,900

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 500 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 500 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿1,850 ฿1,950

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง 4 Core ความยาว 2000 เมตร ชนิ..

    ฿6,500 ฿6,900

    สายไฟเบอร์ออฟติก Link 4 Core  ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Link 4 Core ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type ยี่ห้อ Link 4..

    ฿4,500 ฿4,900

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core ม้วน 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core ม้วน 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿900 ฿1,100

    Pigtail Fiber 1C SM Owire ST/UPC 0.9mm (1.5M)

    Pigtail Fiber 1C SM Owire ST/UPC 0.9mm (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว ST/UPC..

    ฿30 ฿35

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core ม้วน 400 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core ม้วน 400 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ..

    ฿1,950 ฿2,050

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC DX (15M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC DX (15M)

    สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 15 เมตร แบรนด..

    ฿270 ฿290

    สายไฟเบอร์ออฟติกแบบกลม Link 2C ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติกแบบกลม Link 2C ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดกลม 2 Core ยี่ห้อ Link รุ่น UF..

    ฿3,800 ฿4,200

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿70 ฿80

    Tags : core, , owire, , ftth, drop, สายไฟเบอร์ออฟติก, Owire, Core, ม้วน, มีสลิง, สายไฟเบอร์ออฟติก, Ftth Drop 4 Core

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด