จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: OW-1KM-6C-F
  • รหัส: 000782
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 15785

    • ฿3,900


    • ฿3,900 ไม่รวมภาษี 7%



    สายไฟเบอร์ออฟติก (สายแบน) 6 Core Single Mode (9/125) ยี่ห้อ OWIRE มั้วน 1000 เมตร เป็นสาย Fiber Optic สำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH (Low Smoke Zero Halogen) เป็นวัสดุที่ไม่ลุกลามไฟและไม่มีควันพิษ อีกทั้งยังทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี ไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่นอันแข็งแกร่งไม่เป็นสนิม (FRP) ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย ส่วนในเรื่องของคอร์ไฟเบอร์ (Core) เป็นสเปค G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสายเวลาติดตั้ง รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์รับส่งข้อมูลที่ใช้ค่าแสง 1310-1625nm (Single Mode) ทุกชนิด


    ชนิดสายSM (9/125)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์6F/6C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม, สีเขียว, สีน้ำตาล, สีเทา, สีขาว
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาว1000 เมตร

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก หรือ สายใยแก้วนำแสง 1 Core ช..

    ฿1,800 ฿1,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,800

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 300 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 300 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ..

    ฿1,650 ฿1,850 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,650

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ..

    ฿2,150 ฿2,350 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,150

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125) แบรนด์..

    ฿3,800 ฿4,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,800

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 400 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 400 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ..

    ฿1,900 ฿2,050 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,900

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode 6 Core มั้วน 2000 เมต..

    ฿6,900 ฿7,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿6,900

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿2,900 ฿3,150 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,900

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    PATCH CORD MM SC-LC DX OM2 OWIRE (3M)

    PATCH CORD MM SC-LC DX OM2 OWIRE (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ชนิด Multi-mode รองรับค..

    ฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    PATCH CORD MM ST-SC DX OM3 OWIRE (3M)

    PATCH CORD MM ST-SC DX OM3 OWIRE (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-SC ชนิด Multi-m..

    ฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE SC/UPC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE SC/UPC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว SC/UP..

    ฿280 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿280

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (30M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (30M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 30 เมตร ว..

    ฿250 ฿280 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode ยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿1,600 ฿1,800 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,600

    Tags : owire, , , สายไฟเบอร์ออฟติก, OWIRE, 1000, สายไฟเบอร์ออฟติก, สายม้วนมีสลิง 6C

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น