satsdigital

PIGTAIL MM LC/UPC 12C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

PIGTAIL MM LC/UPC 12C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: LC/U-12C-OM3
  • รหัส: 001329
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 162 ครั้ง

    • ฿290


    • ฿290 ไม่รวมภาษี 7%



    Pigtail Fiber Optic LC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μm) เป็นสาย 12 Core ขนาด 0.9 มิลลิเมตร LSZH Jacket ความยาวสาย 1.5 เมตร สำหรับใช้เชื่อมต่อเข้าจุดพักสายจากสายเมนหลัก รองรับการเชื่อมต่อเข้ากับสายมัลติโหมดทุกชนิด ขนาดคอร์ไฟเบอร์อยู่ที่ 50/125μm เข้ากันได้กับสายแบบ OM1 (62.5/125μm) เนื่องจากขนาดคอร์ไฟเบอร์มีความแตกต่างกันเล็กน้อย


    ชนิดสาย
    Multi Mode
    วัสดุเปลือกหุ้ม
    LSZH
    ชนิดไฟเบอร์
    OM3
    50/125μm
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์
    LC/UPC
    ลักษณะการส่งผ่านแสง
    850nm/1310nm
    ขนาดสาย0.9mm
    ความยาว1.5M
    จำนวนคอร์12 Core

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC ระยะ 350 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC ระยะ 350 เมตร มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) ..

    ฿1,600 ฿1,650

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC-FC/UPC SX (10M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC-FC/UPC SX (10M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/UPC-FC/UPC Owir..

    ฿150 ฿160

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC-LC/APC SX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC-LC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80

    สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1 CORE เข้าหัว SC/APC 300 เมตร

    สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1 CORE เข้าหัว SC/APC 300 เมตร

    สาย Armored Fiber Optic Indoor 1Core มั้วน 300 เมต..

    ฿2,800 ฿2,900

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/APC-LC/APC SX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/APC-LC/APC SX (3M)

    สาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปช..

    ฿70 ฿80

    PIGTAIL FIBER 1C SM LUMIRA SC/APC 2.0 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM LUMIRA SC/APC 2.0 (1.5M)

    SC/APC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ LumiRa ขนาดสาย 2..

    ฿20 ฿25

    FTTH FLAT CABLE SM OWIRE 1 CORE 700M

    FTTH FLAT CABLE SM OWIRE 1 CORE 700M

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core ความยาวยกมั้วน 700 เมตร&nb..

    ฿1,490 ฿1,700

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด