satsdigital

PIGTAIL MM SC/UPC 12C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

PIGTAIL MM SC/UPC 12C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: SC/U-12C-OM3
  • รหัส: 001330
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 177 ครั้ง

    • ฿280


    • ฿280 ไม่รวมภาษี 7%



    Pigtail Fiber Optic SC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μm) เป็นสาย 12 Core ขนาด 0.9 มิลลิเมตร LSZH Jacket ความยาวสาย 1.5 เมตร สำหรับใช้เชื่อมต่อเข้าจุดพักสายจากสายเมนหลัก รองรับการเชื่อมต่อเข้ากับสายมัลติโหมดทุกชนิด ขนาดคอร์ไฟเบอร์อยู่ที่ 50/125μm เข้ากันได้กับสายแบบ OM1 (62.5/125μm) เนื่องจากขนาดคอร์ไฟเบอร์มีความแตกต่างกันเล็กน้อย


    ชนิดสาย
    Multi Mode
    วัสดุเปลือกหุ้ม
    LSZH
    ชนิดไฟเบอร์
    OM3
    50/125μm
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์
    SC/UPC
    ลักษณะการส่งผ่านแสง
    850nm/1310nm
    ขนาดสาย0.9mm
    ความยาว1.5M
    จำนวนคอร์12 Core

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PIGTAIL FIBER 1C SM LINK SC/UPC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM LINK SC/UPC 0.9 (1.5M)

    Link UFP960S01-01 สาย Pigtail 1 Core เข้าหัว SC/UP..

    ฿38 ฿50

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC SX (5M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC SX (5M)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 5 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้..

    ฿100 ฿110

    PIGTAIL MM SC/UPC 1C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL MM SC/UPC 1C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    Pigtail Fiber Optic SC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μ..

    ฿30 ฿35

    PATCH CORD SM SC/APC-SC/APC SX OWIRE (1M)

    PATCH CORD SM SC/APC-SC/APC SX OWIRE (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch ..

    ฿50 ฿60

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE LC/UPC DX (20M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE LC/UPC DX (20M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 20 เมตร ยี่ห้อ OWIRE..

    ฿300 ฿350

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC DX (15M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC DX (15M)

    สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 15 เมตร แบรนด..

    ฿270 ฿290

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC-SC/APC SX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC-SC/APC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿70 ฿80

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC ระยะ 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC ระยะ 300 เมตร มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 300 เมตร ชนิด Singl..

    ฿1,400 ฿1,500

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด