จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

สายพร้อมเข้าหัว 2 core

สายพร้อมเข้าหัว 2 core

สายไฟเบอร์ออฟติก สำเร็จรูป พร้อมเข้าหัว SC/APC 2 Core รองรับการใช้งานได้ทั้งแบบ ภายนอก และ ภายใน (Indoor, Outdoor) ในหมวดหมู่นี้เป็นสายชนิด Single Mode ขนาดคอร์ไฟเบอร์ (9/125) วัสดุเปลือกหุ้มหรือ Jacket เป็นชนิด LSZH (Low Smoke Zero Halogen) มีวัสดุสำหรับสนับสนุนด้านความแข็งแรงของสายแบบ FRP (ไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่น) ชนิดคอร์ไฟเบอร์เเบรนด์ YOFC รหัส G657A1 รองรับการติดตั้งแล้วสายเกิดการโค้งงอได้ดี ไม่ต้องกังวลเรื่องค่าลดทอนของสัญญาณแสง เป็นสายแบบเดียวกับที่ทางผู้ให้บริการด้านอินเตอร์เน็ต (ISP) ในบ้านเราใช้กัน อาจแตกต่ากันในเรื่องของแบรนด์สินค้าเท่านั้น เหมาะกับงาน FTTH, FTTx, CcTv, CaTv สามารถใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกที่เป็นชนิด Single Mode (SM) ทุกชนิด มีให้เลือกซื้อในระยะตั้งแต่ 100 เมตร, 150 เมตร, 200 เมตร, 250 เมตร, 300 เมตร, 350 เมตร, 400 เมตร และ 500 เมตร ตามลำดับ


สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 100 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 100 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 100 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำ..

฿850 ฿750

สินค้าหมด
สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 150 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 150 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำเร็จรูปพร้อมใช้งาน ..

฿1,100 ฿900

มีสินค้า
สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 200 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 200 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำเร็จรูปพร้อมใช้งา..

฿1,150 ฿1,050

สินค้าหมด
สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 250 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 250 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 250 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำ..

฿1,350 ฿1,200

มีสินค้า
สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 300 เมตร ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำ..

฿1,500 ฿1,400

มีสินค้า
สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 350 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 350 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำเร็จรูปพร้อมใช้งา..

฿1,650 ฿1,600

มีสินค้า
สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 400 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 400 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำเร็จรูปพร้อมใช้งา..

฿1,850 ฿1,800

สินค้าหมด
สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 500 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 500 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE เป็นสายใยแก้วนำแสงสำเร็จรูปพร้อมใช้งา..

฿2,100 ฿1,950

สินค้าหมด
แสดง 1 ถึง 8 จากทั้งหมด 8 รายการ (1 หน้า)

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด