จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

สายเข้าหัว 1 Core

สายเข้าหัว 1 Core

สายไฟเบอร์ออฟติก สำเร็จรูป พร้อมเข้าหัว SC/Apc 1 Core รองรับการใช้งานได้ทั้งแบบ ภายนอก และ ภายใน (Indoor, Outdoor) ในหมวดหมู่นี้เป็นสายชนิด Single Mode ขนาดคอร์ไฟเบอร์ (9/125) วัสดุเปลือกหุ้มหรือ Jacket เป็นชนิด LSZH (Low Smoke Zero Halogen) มีวัสดุสำหรับสนับสนุนด้านความแข็งแรงของสายแบบ FRP (ไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่น) ชนิดคอร์ไฟเบอร์เเบรนด์ YOFC รหัส G657A1 รองรับการติดตั้งแล้วสายเกิดการโค้งงอได้ดี ไม่ต้องกังวลเรื่องค่าลดทอนของสัญญาณแสง เป็นสายแบบเดียวกับที่ทางผู้ให้บริการด้านอินเตอร์เน็ต (ISP) ในบ้านเราใช้กัน อาจแตกต่ากันในเรื่องของแบรนด์สินค้าเท่านั้น เหมาะกับงาน FTTH, FTTx, CcTv, CaTv สามารถใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกที่เป็นชนิด Single Mode (SM) ทุกชนิด มีให้เลือกซื้อในระยะตั้งแต่ 50 เมตร, 100 เมตร, 150 เมตร, 200 เมตร, 250 เมตร, 300 เมตร, 350 เมตร ตามลำดับ


สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/APC 100M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/APC 100M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core Single Mode (9/12..

฿550 ฿580 ไม่รวมภาษี: ฿550

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป 1 Core ม้วน 150 เมตร มีส..

฿700 ฿750 ไม่รวมภาษี: ฿700

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/APC 200M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/APC 200M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 200 เมตร Single M..

฿850 ฿900 ไม่รวมภาษี: ฿850

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/APC 250M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/APC 250M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core Single Mode (9/12..

฿990 ฿1,100 ไม่รวมภาษี: ฿990

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/APC 300M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/APC 300M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 300 เมตร Single M..

฿1,150 ฿1,250 ไม่รวมภาษี: ฿1,150

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/APC 50M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/APC 50M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 50 เมตร Sing..

฿450 ฿520 ไม่รวมภาษี: ฿450

สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1 Core เข้าหัว SC/APC 300M

สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1 Core เข้าหัว SC/APC 300M

สาย Armored Fiber Optic Indoor 1Core มั้วน 300 เมต..

฿2,500 ฿2,900 ไม่รวมภาษี: ฿2,500

แสดง 1 ถึง 7 จาก 7 (1 หน้า)
ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
ชื่อ
อีเมล
โทรศัพท์
ความคิดเห็น