อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core เข้าหัว SC/APC 100M มีสลิง


  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: GJYXFCH-4-100M
  • รหัส: 001263
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 4629

    ฿900


  • ฿900 ไม่รวมภาษี 7%



สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 100 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปเป็นหัวชนิด SC/APC หรือหัวไฟเบอร์ SC สีเขียว แบรนด์ OWIRE เหมาะสำหรับงานที่มีลักษณะการใช้สัญญาณคนละส่วนกันหรือการใช้งานอุปกรณ์ต่างประเภทกันแต่อยู่ในจุดวางอุปกรณ์เดียวกัน ตัวสายไฟเบอร์ใช้วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH พร้อมฝัง FRP หรือไฟเบอร์กลาสแทนลวดเหล็กไว้ภายไต้เปลือกหุ้มหมดปัญหาการเกิดสนิมในกรณีเปลือกหุ้มฉีกขาด ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ขนาดคอร์ไฟเบอร์ 9/125um รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ Single Mode ทุกชนิด เช่น Fiber Media Converter, Fiber Pcm Phone, Fiber Video Converter และอื่นๆเป็นต้น

ข้อควรระวัง
1. ห้ามใช้แรงดึงบริเวณช่วงหัวเด็ดขาด
2. ห้ามนำสายออกจากด้านในสุด ให้ปล่อยสายออกในแนวตั้งตามวงรอบที่เครื่องจักรม้วนเข้า

ชนิดสายSM
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
จำนวนไฟเบอร์4F/4C
สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม, สีเขียว, สีน้ำตาล
ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
ความยาวสาย100 เมตร
ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
ขนาดความกว้างของสาย5.2 มิลลิเมตร (±0.2)
ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์4C-SC/APC

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/UPC 50M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/UPC 50M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 50 เมตร Single Mode (9..

฿450 ฿520 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core SM 700 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core SM 700 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ยี่ห้อ OWIR..

฿2,200 ฿2,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,200

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/APC 100M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/APC 100M มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 100 เมตร ชนิด Single Mode (9/..

฿750 ฿850 ไม่รวมภาษี 7% ฿750

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE ควา..

฿2,200 ฿2,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,200

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/UPC 100M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core เข้าหัว SC/UPC 100M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core Single Mode (9/125um) แบรนด..

฿550 ฿580 ไม่รวมภาษี 7% ฿550

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/UPC 250M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core เข้าหัว SC/UPC 250M มีสลิง

สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 250 เมตร ชนิด Single Mode (9/..

฿1,200 ฿1,350 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,200

GLINK สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core SM 1KM (มีสลิง)

GLINK สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก GLINK 2 Core รุ่น GL-FPSL1CORE-1000M ความยา..

฿1,650 ฿1,800 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,650

สายไฟเบอร์ออฟติกกลม Owire 2 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกกลม Owire 2 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดกลม FTTH Round Stranded Drop Cable 2 Cor..

฿3,700 ฿4,300 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,700

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น