satsdigital

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core มีสลิง (แบ่งขาย)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core มีสลิง (แบ่งขาย)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYFCH-2C
  • รหัส: 000741
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 4728 ครั้ง

    • ฿8


    • ฿8 ไม่รวมภาษี 7%



    สายไฟเบอร์ออฟติก แบรนด์ Owire 2 Core มีสลิง แบ่งขาย เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกที่อยู่ในม้วน ตัดแบ่งขายตามระยะเมตรที่ต้องการ เกรดสายเป็นตัวเดียวกับที่ขายในม้วนใหญ่เพียงแค่ตัดแบ่งออกมาครับ

    ชนิดสายSM (9/125)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์2F/2C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย5.2 มิลลิเมตร (±0.2)
    ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)
    ใบรับรองผลิตภัณฑ์

    คลิก

    Data Sheet

    ดาวน์โหลด

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    FTTH FLAT CABLE OWIRE 2 CORE 1KM

    FTTH FLAT CABLE OWIRE 2 CORE 1KM

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125) แบรนด์..

    ฿2,600 ฿2,700

    FTTH FLAT CABLE OWIRE 2 CORE 300M

    FTTH FLAT CABLE OWIRE 2 CORE 300M

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿1,200 ฿1,300

    FTTH FLAT CABLE OWIRE 2 CORE 400M

    FTTH FLAT CABLE OWIRE 2 CORE 400M

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿1,400 ฿1,500

    FTTH FLAT CABLE LINK 2 CORE รุ่น UFH9522 1KM

    FTTH FLAT CABLE LINK 2 CORE รุ่น UFH9522 1KM

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode 2 Core ยี่ห้อ Link รุ..

    ฿3,500 ฿3,600

    FTTH FLAT CABLE OWIRE 2 CORE 500M

    FTTH FLAT CABLE OWIRE 2 CORE 500M

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿1,600 ฿1,700

    FTTH FLAT CABLE OWIRE 2 CORE 700M

    FTTH FLAT CABLE OWIRE 2 CORE 700M

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/1..

    ฿2,100 ฿2,200

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC SX (20M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC SX (20M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 20..

    ฿200 ฿220

    หัวแลน CAT6 OWIRE / FTP / 50u"

    หัวแลน CAT6 OWIRE / FTP / 50u"

    หัวแลน CAT6 FTP RJ45 8P8C ยี่ห้อ OWIRE รุ่น OW-100..

    ฿9 ฿10

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด