satsdigital

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 250 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 250 เมตร มีสลิง
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYXCH-1-250M
  • รหัส: 000762
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5141 ครั้ง

    • ฿990


    • ฿990 ไม่รวมภาษี 7%



    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE พร้อมเข้าหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/APC สำเร็จรูปพร้อมใช้งาน ความยาวสาย 250 เมตร เป็นสายสำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้มเป็นเป็นชนิด LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมี frp ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย ไม่เป็นสนิมเมื่อเปลือกหุ้มฉีกขาดหรือถลอกระหว่างการติดตั้ง ส่วนในเรื่องของคอร์ไฟเบอร์ (Fiber Core) เป็นสเปค G657A1 แบรนด์ดังอย่าง YOFC คอร์ไฟเบอร์ชนิด G657A1 นี้จะสามารถรองรับการโค้งงอของสายได้มาก เนื่องจากจะมีขนาดที่เล็กนั่นเอง จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสาย สายประเภทนี้จะเหมาะกับงาน ระบบเครือข่าย (Ftth) หรืองานกล้องวงจรปิด (cctv) ได้อย่างลงตัว

    ข้อควรระวัง
    1. ห้ามใช้แรงดึงบริเวณช่วงหัวเด็ดขาด
    2. ห้ามนำสายออกจากด้านในสุด ให้ปล่อยสายออกในแนวตั้งตามวงรอบที่เครื่องจักรม้วนเข้า


    ชนิดสายSM
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์1F/1C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาวสาย250 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย5.2 มิลลิเมตร (±0.2)
    ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC-SC/APC

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD SM SC/APC-FC/APC SX OWIRE (1M)

    PATCH CORD SM SC/APC-FC/APC SX OWIRE (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch ..

    ฿50 ฿60

    FTTH FLAT CABLE OWIRE 6 CORE 2KM

    FTTH FLAT CABLE OWIRE 6 CORE 2KM

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode 6 Core มั้วน 2000 เมต..

    ฿7,100 ฿7,500

    PIGTAIL FIBER 1C SM LUMIRA LC/UPC 2.0 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM LUMIRA LC/UPC 2.0 (1.5M)

    LC/UPC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ LumiRa ขนาดสาย 2..

    ฿25 ฿30

    FTTH FLAT CABLE SM OWIRE 1 CORE 500M

    FTTH FLAT CABLE SM OWIRE 1 CORE 500M

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125µm) แบรน..

    ฿1,200 ฿1,350

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC SX (10M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC SX (10M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 10 เมตร ว..

    ฿140 ฿150

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 100 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 100 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core Single Mode (9/12..

    ฿550 ฿580

    PIGTAIL MM LC/UPC 12C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL MM LC/UPC 12C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    Pigtail Fiber Optic LC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μ..

    ฿290 ฿320

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE SC/UPC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE SC/UPC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว SC/UP..

    ฿280 ฿290

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด