satsdigital

FTTH FLAT CABLE SM OWIRE 1 CORE 1KM

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYXFCH-1-1000M
  • รหัส: 000623
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 19517 ครั้ง

    • ฿1,950


    • ฿1,950 ไม่รวมภาษี 7%



    สายไฟเบอร์ออฟติก หรือ สายใยแก้วนำแสง 1 Core ชนิด Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE ความยาว 1000 เมตร / Reel เป็นสาย Fiber Optic สำหรับใช้งานได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงตลอดแนวสายรองรับแรงดึงที่ระมาณ 45 กิโลกรัม วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH เป็นวัสดุที่ไม่ลามไฟและทนต่อสภาวะภายนอกได้อย่างดีเยี่ยม ภายใต้เปลือกหุ้มดังกล่าวจะมีไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่นไม่ขึ้นสนิมฝังภายใน (FRP) ขนาบข้างตลอดตามความยาวสาย เปรียบเสมือนสายจะมีลวดสลิง 3 เส้นด้วยกัน ส่วนในเรื่องของคอร์ไฟเบอร์ (Fiber Core) เป็นสเปค G657A1 เลือกใช้ไฟเบอร์จากแบรนด์มาตรฐานอย่าง YOFC ชนิด G657A1 ซึ่งเป็นคอร์ไฟเบอร์ขนาดเล็ก จึงก่อให้เกิดการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเมื่อมีการโค้งงอของสาย เวลาติดตั้ง สายประเภทนี้จะเหมาะกับงาน Ftth, Fttx, Cctv, Catv ได้อย่างลงตัวสมบูรณ์แบบมาก ผนวกกับกระบวนการผลิตที่ได้มาตรฐานด้วยเครื่องจักรอันทันสมัยจากโรงงาน OWIRE จึงมั่นใจคุณภาพของสินค้าได้อย่างแน่นอนครับ

    ชนิดสายSM (9/125)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์1F/1C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาว1000 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย5.2 มิลลิเมตร (±0.2)
    ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    FTTH FLAT CABLE SM OWIRE 1 CORE 500M

    FTTH FLAT CABLE SM OWIRE 1 CORE 500M

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125µm) แบรน..

    ฿1,200 ฿1,350

    FTTH ROUND CABLE SM OWIRE 1 CORE 400-800M

    FTTH ROUND CABLE SM OWIRE 1 CORE 400-800M

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core ความยาว 300-900 เมตร OWIRE..

    ฿1 ฿2

    FTTH FLAT CABLE SM OWIRE 1 CORE 300M

    FTTH FLAT CABLE SM OWIRE 1 CORE 300M

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿900 ฿1,100

    FTTH FLAT CABLE SM OWIRE 1 CORE 700M

    FTTH FLAT CABLE SM OWIRE 1 CORE 700M

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core ความยาวยกมั้วน 700 เมตร&nb..

    ฿1,490 ฿1,700

    FTTH FLAT CABLE SM OWIRE 1 CORE 400M

    FTTH FLAT CABLE SM OWIRE 1 CORE 400M

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿1,000 ฿1,250

    FTTH FLAT CABLE OWIRE 2 CORE 400M

    FTTH FLAT CABLE OWIRE 2 CORE 400M

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿1,400 ฿1,500

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120

    FTTH FLAT CABLE OWIRE 6 CORE 2KM

    FTTH FLAT CABLE OWIRE 6 CORE 2KM

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode 6 Core มั้วน 2000 เมต..

    ฿7,100 ฿7,500

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด