satsdigital

FTTH ROUND CABLE SM OWIRE 1 CORE 400-800M

FTTH ROUND CABLE SM OWIRE 1 CORE 400-800M
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYFJCH
  • รหัส: 000783
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 8867 ครั้ง

    • ฿1


    • ฿1 ไม่รวมภาษี 7%

    ตัวเลือก



    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core ความยาว 300-900 เมตร OWIRE GJYFJCH ชนิดกลมมีสลิง (FTTH Round 1 Core Stranded Drop Cable) เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Single Mode (9/125) สำหรับงาน FTTH, FTTx ทั่วไป ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 วัสดุ Jacket LSZH สายประเภทนี้จะมีชั้นปกป้องคอร์ไฟเบอร์มากกว่าสายประเภท Drop (แต่ราคาสูงกว่า) เสริมความเหนียวด้วยใยเคฟล่าห์ในชั้นที่ 2 ถัดจากชั้นเคฟล่าห์ลงไปจะเป็น Tubu PVC ขนาด 250um อีกชั้น สายชนิดนี้เป็นสายที่ทาง ISP (TOT) บ้านเราใช้ ใครใช้เน็ต FTTH ของ TOT คงเคยเห็นกันนะครับ ส่วนการเข้าหัวนั้นส่วนใหญ่จะใช้การสไปรท์ด้วยเครื่องเป็นส่วนใหญ่ แต่เราสามารถใช้หัวแบบ Fast Connector ในการเข้าหัวได้เช่นกัน (แนะนำให้ใช้หัว Fast Connector แบบเปิดหลัง)

    ** เลือกซื้อตามระยะเมตรจากปุ่มตัวเลือก

    ชนิดสาย (SM)SM
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิงstranded (สลิงถัก)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)Aramid Yam
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์1F/1C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย6.5 มิลลิเมตร (±0.2)
    ขนาดความหนาของสาย3.5 มิลลิเมตร (±0.2)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    FTTH FLAT CABLE SM OWIRE 1 CORE 1KM

    FTTH FLAT CABLE SM OWIRE 1 CORE 1KM

    สายไฟเบอร์ออฟติก หรือ สายใยแก้วนำแสง 1 Core ช..

    ฿1,950 ฿2,100

    FTTH FLAT CABLE SM OWIRE 1 CORE 500M

    FTTH FLAT CABLE SM OWIRE 1 CORE 500M

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125µm) แบรน..

    ฿1,200 ฿1,350

    FTTH FLAT CABLE SM OWIRE 1 CORE 300M

    FTTH FLAT CABLE SM OWIRE 1 CORE 300M

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿900 ฿1,100

    FTTH FLAT CABLE SM OWIRE 1 CORE 700M

    FTTH FLAT CABLE SM OWIRE 1 CORE 700M

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core ความยาวยกมั้วน 700 เมตร&nb..

    ฿1,490 ฿1,700

    FTTH FLAT CABLE SM OWIRE 1 CORE 400M

    FTTH FLAT CABLE SM OWIRE 1 CORE 400M

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿1,000 ฿1,250

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC SX (5M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC SX (5M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 5 ..

    ฿110 ฿120

    สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1 CORE เข้าหัว SC/APC 300 เมตร

    สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1 CORE เข้าหัว SC/APC 300 เมตร

    สาย Armored Fiber Optic Indoor 1Core มั้วน 300 เมต..

    ฿2,800 ฿2,900

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC-LC/APC DX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC-LC/APC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด