satsdigital

สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 300M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 300M มีสลิง
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYXFCH-4-300M
  • รหัส: 001114
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3280 ครั้ง

    • ฿1,690


    • ฿1,690 ไม่รวมภาษี 7%



    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 300 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปเป็นหัวชนิด SC/APC หรือหัวไฟเบอร์ SC สีเขียว แบรนด์ OWIRE เหมาะสำหรับงานที่มีลักษณะการใช้สัญญาณคนละส่วนกันหรือการใช้งานอุปกรณ์ต่างประเภทกันแต่อยู่ในจุดวางอุปกรณ์เดียวกัน ตัวสายไฟเบอร์ใช้วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH พร้อมฝัง FRP หรือไฟเบอร์กลาสแทนลวดเหล็กไว้ภายไต้เปลือกหุ้มหมดปัญหาการเกิดสนิมในกรณีเปลือกหุ้มฉีกขาด ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ขนาดคอร์ไฟเบอร์ 9/125um รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ Single Mode ทุกชนิด เช่น Fiber Media Converter, Fiber Pcm Phone, Fiber Video Converter และอื่นๆเป็นต้น

    ข้อควรระวัง
    1. ห้ามใช้แรงดึงบริเวณช่วงหัวเด็ดขาด
    2. ห้ามนำสายออกจากด้านในสุด ให้ปล่อยสายออกในแนวตั้งตามวงรอบที่เครื่องจักรม้วนเข้า

    ชนิดสายSM
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์4F/4C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม, สีเขียว, สีน้ำตาล
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาวสาย300 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย5.2 มิลลิเมตร (±0.2)
    ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์4C-SC/APC

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC-LC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC-LC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord SC/APC-LC/UPC WDM ความยาว 3 เมตร ยี..

    ฿70 ฿80

    PIGTAIL FIBER 1C SM LUMIRA SC/UPC 2.0 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM LUMIRA SC/UPC 2.0 (1.5M)

    SC/UPC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ LumiRa ขนาดสาย 2..

    ฿20 ฿25

    PATCH CORD SM LC/UPC-LC/UPC SX OWIRE (1M)

    PATCH CORD SM LC/UPC-LC/UPC SX OWIRE (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch ..

    ฿50 ฿60

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC DX (5M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC DX (5M)

    สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 5 เมตร แบรนด์..

    ฿170 ฿190

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE FC/UPC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE FC/UPC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว FC/UPC..

    ฿30 ฿35

    FTTH FLAT CABLE OWIRE 2 CORE 500M

    FTTH FLAT CABLE OWIRE 2 CORE 500M

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿1,600 ฿1,700

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE LC/APC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE LC/APC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว LC/APC..

    ฿30 ฿35

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด