อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
Patch Cord Fiber SM Owire FC/APC SX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire FC/APC SX (3M)

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: APC-SX-3
  • รหัส: 000486
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5208 ครั้ง
    • ฿80

      ฿70


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    สาย Patch Cord  หัว FC/APC แบรนด์ OWIRE วัสดุเปลือกหุ้ม Lszh, Fiber Core G657A1 สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆเนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายวายริ่งเข้าอุปกรณ์ต่างๆ เป็นต้น

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์FC/APC - FC/APC
    ILA1/ILA20.07dB / 0.15dB.
    RLA1/RLA265.1dB / 68.9dB.
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย3 เมตร
    เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-LC/UPC SX (1M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-LC/UPC SX (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿60 ฿50

    Patch Cord Fiber SM Owire ST/UPC-SC/UPC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire ST/UPC-SC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿80 ฿70

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core ม้วน 400 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core ม้วน 400 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ..

    ฿2,050 ฿1,950

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (1M)

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿60 ฿50

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-FC/APC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-FC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿80 ฿70

    Patch Cord Fiber MM OM2 Owire SC-SC DX (3M)

    Patch Cord Fiber MM OM2 Owire SC-SC DX (3M)

    สาย Patch cord SC-SC Multi-mode รองรับความยาว..

    ฿130 ฿120

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿80 ฿70

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (20M)

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (20M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 20 เมตร ว..

    ฿200 ฿190

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿80 ฿70

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC DX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿120 ฿100

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-LC/UPC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-LC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿80 ฿70

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 500M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 500M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 50..

    ฿2,500 ฿2,400

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด