satsdigital

PATCH CORD

PATCH CORD

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือ สาย Patch Cord ไฟเบอร์ออฟติก ที่เรารู้จักกันดี สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆ เนื่องจากจะเป็นสายไฟเบอร์ชนิดอ่อนให้ตัวได้ง่าย จัดสายให้โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆ ที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่ายข้อมูล มีให้เลือกซื้อ 2 แบบ คือ Single Mode และ Multi Mode ชนิดหัว SC, LC, FC, ST

การแบ่งแยกของสี
1. Single Mode OS2 9/125µm = สีเหลือง
2. Multi Mode OM1 62.5/125µm = สีเทา
3. Multi Mode OM2 50/125µm = สีส้ม
4. Multi Mode OM3 50/125µm = สีน้ำทะเล


หมวดหมู่ย่อย

PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/APC SX (3M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/APC SX (3M)

สาย Patch Cord  หัว FC/APC แบรนด์ OWIRE ..

฿70 ฿80

PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/APC-LC/APC SX (3M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/APC-LC/APC SX (3M)

สาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปช..

฿70 ฿80

PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC SX (10M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC SX (10M)

สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 10 เมตร ว..

฿140 ฿150

PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC SX (1M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC SX (1M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

฿50 ฿60

PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC SX (3M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC SX (3M)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

฿70 ฿80

PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC-SC/APC SX (3M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC-SC/APC SX (3M)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

฿70 ฿80

PATCH CORD FIBER SM OWIRE LC/APC DX (3M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE LC/APC DX (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

฿100 ฿120

PATCH CORD FIBER SM OWIRE LC/APC SX (3M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE LC/APC SX (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

฿70 ฿80

PATCH CORD FIBER SM OWIRE LC/UPC DX (3M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE LC/UPC DX (3M)

สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 3 เมตร ย..

฿100 ฿120

PATCH CORD FIBER SM OWIRE LC/UPC SX (3M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE LC/UPC SX (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD SM 9/1..

฿70 ฿80

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC-FC/UPC SX (10M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC-FC/UPC SX (10M)

สาย Fiber Optic Patch Cord SC/UPC-FC/UPC Owir..

฿150 ฿160

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC-FC/UPC SX (3M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC-FC/UPC SX (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

฿70 ฿80

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC-LC/APC DX (3M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC-LC/APC DX (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

฿100 ฿120

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC DX (3M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC DX (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

฿100 ฿120

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC SX (10M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC SX (10M)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

฿150 ฿180

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC SX (3M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC SX (3M)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

฿70 ฿80

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC SX (5M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC SX (5M)

สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 5 ..

฿110 ฿120

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC-FC/APC SX (3M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC-FC/APC SX (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

฿70 ฿80

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC-FC/UPC SX (1M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC-FC/UPC SX (1M)

Patch Cord Fiber Optic เข้าหัว SC/APC-FC/UPC เป็นส..

฿50 ฿60

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC-LC/APC SX (3M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC-LC/APC SX (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

฿70 ฿80

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC-LC/UPC SX (1M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC-LC/UPC SX (1M)

สาย Patch Cord SC/APC-LC/UPC WDM ความยาว 1 เมตร ยี..

฿50 ฿60

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC-LC/UPC SX (3M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC-LC/UPC SX (3M)

สาย Patch Cord SC/APC-LC/UPC WDM ความยาว 3 เมตร ยี..

฿70 ฿80

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC SX (1M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC SX (1M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ความยา..

฿50 ฿60

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC SX (3M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC SX (3M)

สาย Patch Cord Single Mode ยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE..

฿70 ฿80

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (3M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

฿100 ฿120

Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-LC/UPC SX (1M)

Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-LC/UPC SX (1M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

฿50 ฿60

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC SX (3M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC SX (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

฿70 ฿80

PATCH CORD FIBER SM OWIRE ST/UPC-SC/UPC SX (3M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE ST/UPC-SC/UPC SX (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

฿70 ฿80

PATCH CORD MM LC-LC DX OM2 OWIRE (3M)

PATCH CORD MM LC-LC DX OM2 OWIRE (3M)

สาย Patch Cord Fiber Optic LC-LC ชนิด Multi Mode ร..

฿120 ฿130

PATCH CORD MM SC-LC DX OM2 OWIRE (3M)

PATCH CORD MM SC-LC DX OM2 OWIRE (3M)

สาย Patch cord Fiber optic ชนิด Multi-mode รองรับค..

฿120 ฿130

PATCH CORD MM SC-SC DX OM2 OWIRE (3M)

PATCH CORD MM SC-SC DX OM2 OWIRE (3M)

สาย Patch cord SC-SC Multi-mode รองรับความยาว..

฿120 ฿130

PATCH CORD MM ST-SC DX OM3 OWIRE (3M)

PATCH CORD MM ST-SC DX OM3 OWIRE (3M)

สาย Patch cord Fiber optic ST-SC ชนิด Multi-m..

฿120 ฿130

PATCH CORD SM SC/APC-SC/APC SX OWIRE (1M)

PATCH CORD SM SC/APC-SC/APC SX OWIRE (1M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch ..

฿50 ฿60

PATCH CORD SM SC/UPC-SC/APC SX OWIRE (3M)

PATCH CORD SM SC/UPC-SC/APC SX OWIRE (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำ..

฿70 ฿80

PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC DX (3M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC DX (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

฿100 ฿120

PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC SX (20M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC SX (20M)

สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 20 เมตร ว..

฿190 ฿200

แสดง 1 - 36 จาก 65 รายการ (2)

สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

ชื่อ
อีเมล
รายละเอียด