satsdigital

PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/APC SX (3M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/APC SX (3M)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: APC-SX-3
  • รหัส: 000486
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5679 ครั้ง

    • ฿70


    • ฿70 ไม่รวมภาษี 7%



    สาย Patch Cord  หัว FC/APC แบรนด์ OWIRE วัสดุเปลือกหุ้ม Lszh, Fiber Core G657A1 สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆเนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายวายริ่งเข้าอุปกรณ์ต่างๆ เป็นต้น

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์FC/APC - FC/APC
    ILA1/ILA20.07dB / 0.15dB.
    RLA1/RLA265.1dB / 68.9dB.
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย3 เมตร
    เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC SX (20M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC SX (20M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 20..

    ฿200 ฿220

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 250 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 250 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core Single Mode (9/12..

    ฿990 ฿1,100

    PATCH CORD SM SC/APC-SC/APC SX OWIRE (1M)

    PATCH CORD SM SC/APC-SC/APC SX OWIRE (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch ..

    ฿50 ฿60

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC-SC/UPC SX (1M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC-SC/UPC SX (1M)

    Patch Cord Fiber Optic เข้าหัว SC/APC-SC/UPC เป็นส..

    ฿50 ฿60

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC-SC/APC SX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC-SC/APC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿70 ฿80

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC-LC/UPC SX (1M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC-LC/UPC SX (1M)

    สาย Patch Cord SC/APC-LC/UPC WDM ความยาว 1 เมตร ยี..

    ฿50 ฿60

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE LC/APC SX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE LC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC-LC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC-LC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord SC/APC-LC/UPC WDM ความยาว 3 เมตร ยี..

    ฿70 ฿80

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด