satsdigital

PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC SX (10M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC SX (10M)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: FC/UPC-SX-10
  • รหัส: 000903
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7900 ครั้ง

    • ฿140


    • ฿140 ไม่รวมภาษี 7%



    สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 10 เมตร วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร สำหรับงานเชื่อมต่อแสงระยะไม่เกิน 10 เมตรเป็นสายไฟเบอร์ชนิดอ่อนสีเหลืองให้ตัวได้ดี รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ Single Mode ทุกชนิด

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์FC/UPC - FC/UPC
    ILA1/ILA20.07dB / 0.15dB
    RLA1/RLA265.1dB / 68.9dB
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย10 เมตร
    เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode ยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE..

    ฿70 ฿80

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC-FC/UPC SX (10M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC-FC/UPC SX (10M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/UPC-FC/UPC Owir..

    ฿150 ฿160

    PIGTAIL FIBER 1C SM LUMIRA FC/UPC 2.0 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM LUMIRA FC/UPC 2.0 (1.5M)

    FC/UPC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ LumiRa ขนาดสาย 2..

    ฿20 ฿25

    PATCH CORD FIBER SM SC/APC SX / PVC (3M)

    PATCH CORD FIBER SM SC/APC SX / PVC (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) PVC Jacket หัว ..

    ฿45 ฿50

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC SX (10M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC SX (10M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿150 ฿180

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80

    PATCH CORD MM ST-ST DX OM2 OWIRE (3M)

    PATCH CORD MM ST-ST DX OM2 OWIRE (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-ST ชนิด&nb..

    ฿120 ฿130

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC SX (30M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC SX (30M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 30..

    ฿250 ฿270

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด