satsdigital

PATCH CORD FIBER SM SC/APC SX / PVC (1M)

PATCH CORD FIBER SM SC/APC SX / PVC (1M)
  • ยี่ห้อ: OEM
  • รุ่น: SC/APC-SX-1P
  • รหัส: 001325
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 100 ครั้ง

    • ฿35


    • ฿35 ไม่รวมภาษี 7%

    • 10 ขึ้นไป ชิ้นละ ฿30



    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) PVC Jacket หัว SC/APC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร ยาว 1 เมตร G657A1 FIBER Core วัสดุเปลือกหุ้ม PVC สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆเนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่าย เชื่อมต่อข้อมูล เอกลักษณ์เด่นส่วนใหญ่ของสาย Single Mode จะเป็นสีเหลือง วัสดุเปลือกหุ้มชนิด PVC จะมีความนิ่มกว่าแบบ LSZH

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มPVC
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC - SC/APC
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย1 เมตร
    ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    FTTH FLAT CABLE SM OWIRE 1 CORE 700M

    FTTH FLAT CABLE SM OWIRE 1 CORE 700M

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core ความยาวยกมั้วน 700 เมตร&nb..

    ฿1,490 ฿1,700

    FTTH FLAT CABLE OWIRE 6 CORE 1KM

    FTTH FLAT CABLE OWIRE 6 CORE 1KM

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿3,900 ฿4,200

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE LC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE LC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD SM 9/1..

    ฿70 ฿80

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE LC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE LC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 3 เมตร ย..

    ฿100 ฿120

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC SX (10M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC SX (10M)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร..

    ฿140 ฿150

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC-LC/APC SX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC-LC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC SX (5M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC SX (5M)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 5 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้..

    ฿100 ฿110

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด