satsdigital

PATCH CORD FIBER SM OWIRE LC/UPC SX (20M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE LC/UPC SX (20M)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: LC/UPC-SX-20
  • รหัส: 001255
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 1314 ครั้ง

    • ฿230


    • ฿230 ไม่รวมภาษี 7%



    Patch Cord LC/UPC ความยาว 20 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC-LC/UPC Connector สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆเนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่าย เชื่อมต่อข้อมูล เอกลักษณ์เด่นส่วนใหญ่ของสายจะเป็นสีเหลืองในสายแบบ Single Mode

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์LC/UPC
    ILA1/ILA20.2dB.
    RLA1/RLA2-30dB.
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย20 เมตร
    เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC-ST/UPC DX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC-ST/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 200 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 200 เมตร มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) ..

    ฿1,050 ฿1,150

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC ระยะ 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC ระยะ 300 เมตร มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 300 เมตร ชนิด Singl..

    ฿1,400 ฿1,500

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE ST/UPC-LC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE ST/UPC-LC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿1,600 ฿1,700

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80

    PATCH CORD MM ST-SC DX OM3 OWIRE (3M)

    PATCH CORD MM ST-SC DX OM3 OWIRE (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-SC ชนิด Multi-m..

    ฿120 ฿130

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC DX (15M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC DX (15M)

    สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 15 เมตร แบรนด..

    ฿270 ฿290

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด