satsdigital

PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC-LC/UPC DX (3M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC-LC/UPC DX (3M)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: FC-LC/UPC-DX-3
  • รหัส: 001136
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3556 ครั้ง

    • ฿100


    • ฿100 ไม่รวมภาษี 7%



    สาย Patch Cord Duplex FC/UPC-LC/UPC ความยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE สำหรับงานเชื่อมต่อระยะสั้น วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 เป็นสายชนิด Sing Mode ขนาดคอร์ไฟเบอร์ 9/125um สามารถใช้งานร่วมกับอุปกรณ์แปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติกทุกชนิด ที่รองรับสายแบบ Single Mode

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์FC/UPC - LC/UPC
    ILA1 / RLA10.08dB / 56.1dB
    ILB2 / RLB20.15dB / 57.1dB
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย3 เมตร
    เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร (ต่อเส้น)
    แบบสายDuplex (สายคู่)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC-FC/APC SX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC-FC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿1,850 ฿1,950

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC ระยะ 350 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC ระยะ 350 เมตร มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) ..

    ฿1,600 ฿1,650

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC SX (30M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC SX (30M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 30..

    ฿250 ฿270

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC-FC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC-FC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120

    PATCH CORD MM ST-ST DX OM2 OWIRE (3M)

    PATCH CORD MM ST-ST DX OM2 OWIRE (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-ST ชนิด&nb..

    ฿120 ฿130

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC SX (20M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC SX (20M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 20..

    ฿200 ฿220

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE LC/UPC DX (20M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE LC/UPC DX (20M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 20 เมตร ยี่ห้อ OWIRE..

    ฿300 ฿350

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด