satsdigital

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC SX (3M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC SX (3M)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: SC/LC-U-SX-3
  • รหัส: 000631
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6675 ครั้ง

    • ฿70


    • ฿70 ไม่รวมภาษี 7%



    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-LC/UPC CONNECTOR สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆเนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่าย เชื่อมต่อข้อมูล เอกลักษณ์เด่นส่วนใหญ่ของสายจะเป็นสีเหลือง ซึ่งคุณภาพของสายเป็นสิ่งสำคัญมาก ทางเรายินดีแนะนำผลิตภันฑ์ของ OWIRE ซึ่งรายละเอียดของสาย เส้นแก้วที่ใช้ผลิตต่างๆ จะเป็นวัตถุดิบเกรด A ความแตกต่างของสายชัดเจนมาก ไม่นิ่มย้วยเหมือนสายตามตลาดทั่วไป 

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/UPC - LC/UPC
    ILA1/ILA20.2dB.
    RLA1/RLA2-30dB.
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย3 เมตร
    เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC-LC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC-LC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord (WDM) พร้อมเข้าหัว FC/UPC-LC/UPC คว..

    ฿70 ฿80

    PATCH CORD FIBER SM SC/APC SX / PVC (1M)

    PATCH CORD FIBER SM SC/APC SX / PVC (1M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) PVC Jacket หัว ..

    ฿35 ฿35

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 350 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 350 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 350 เมตร Single M..

    ฿1,300 ฿1,390

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE ST/UPC-LC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE ST/UPC-LC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 100M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 100M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 10..

    ฿1,100 ฿1,200

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE ST/UPC-SC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE ST/UPC-SC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC-FC/APC SX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC-FC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด