จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

SM-5M

Owire Patch Cord Fiber SM SC/APC SX (5M)

Owire Patch Cord Fiber SM SC/APC SX (5M)

สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 5 ..

฿110 ฿120 ไม่รวมภาษี: ฿110

Owire Patch Cord Fiber SM LC/UPC Duplex (5M)

Owire Patch Cord Fiber SM LC/UPC Duplex (5M)

สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 5 เมตร ย..

฿190 ฿210 ไม่รวมภาษี: ฿190

Owire Patch Cord Fiber SM SC/UPC Duplex (5M)

Owire Patch Cord Fiber SM SC/UPC Duplex (5M)

สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 5 เมตร แบรนด์..

฿170 ฿190 ไม่รวมภาษี: ฿170

Owire Patch Cord Fiber SM SC/UPC SX (5M)

Owire Patch Cord Fiber SM SC/UPC SX (5M)

สาย Patch Cord WDM ความยาว 5 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้..

฿100 ฿110 ไม่รวมภาษี: ฿100

แสดง 1 ถึง 4 จาก 4 (1 หน้า)
ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
ชื่อ
อีเมล
โทรศัพท์
ความคิดเห็น