satsdigital

PATCH CORD FIBER SM SC/APC SX / PVC (3M)

PATCH CORD FIBER SM SC/APC SX / PVC (3M)
  • ยี่ห้อ: OEM
  • รุ่น: SC/APC-SX-3P
  • รหัส: 000778
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5914 ครั้ง

    • ฿45


    • ฿45 ไม่รวมภาษี 7%

    • 10 ขึ้นไป ชิ้นละ ฿40



    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) PVC Jacket หัว SC/APC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร ยาว 3 เมตร G657A1 FIBER Core วัสดุเปลือกหุ้ม PVC สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆเนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่าย เชื่อมต่อข้อมูล เอกลักษณ์เด่นส่วนใหญ่ของสาย Single Mode จะเป็นสีเหลือง วัสดุเปลือกหุ้มชนิด PVC จะมีความนิ่มกว่าแบบ LSZH

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มPVC
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC - SC/APC
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย3 เมตร
    ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE LC/UPC DX (10M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE LC/UPC DX (10M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE..

    ฿250 ฿270

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 250M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 250M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 25..

    ฿1,550 ฿1,650

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE LC/UPC DX (20M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE LC/UPC DX (20M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 20 เมตร ยี่ห้อ OWIRE..

    ฿300 ฿350

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿70 ฿80

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC DX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC DX 2mm (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC DX 2mm (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกสีเหลือง พร้อมเข้าหัว SC-SC (APC) ..

    ฿90 ฿100

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ..

    ฿2,250 ฿2,350

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿2,900 ฿3,150

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด