จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

MM-3M



Owire Patch Cord Fiber OM2 LC-LC Duplex (3M)

Owire Patch Cord Fiber OM2 LC-LC Duplex (3M)

สาย Patch Cord Fiber Optic LC-LC ชนิด Multi Mode ร..

฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี: ฿120

Owire Patch Cord Fiber OM2 SC-LC Duplex (3M)

Owire Patch Cord Fiber OM2 SC-LC Duplex (3M)

สาย Patch cord Fiber optic ชนิด Multi-mode รองรับค..

฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี: ฿120

Owire Patch Cord Fiber OM2 SC-SC Duplex (3M)

Owire Patch Cord Fiber OM2 SC-SC Duplex (3M)

สาย Patch cord SC-SC Multi-mode รองรับความยาว..

฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี: ฿120

Owire Patch Cord Fiber OM3 ST-SC Duplex (3M)

Owire Patch Cord Fiber OM3 ST-SC Duplex (3M)

สาย Patch cord Fiber optic ST-SC ชนิด Multi-m..

฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี: ฿120

Owire Patch Cord Fiber OM2 ST-LC Duplex (3M)

Owire Patch Cord Fiber OM2 ST-LC Duplex (3M)

สาย Patch cord Fiber optic ST-LC ชนิด Multi-m..

฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี: ฿120

Owire Patch Cord Fiber OM2 ST-ST Duplex (3M)

Owire Patch Cord Fiber OM2 ST-ST Duplex (3M)

สาย Patch cord Fiber optic ST-ST ชนิด&nb..

฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี: ฿120

แสดง 1 ถึง 6 จาก 6 (1 หน้า)
ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
ชื่อ
อีเมล
โทรศัพท์
ความคิดเห็น