satsdigital

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC SX (15M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC SX (15M)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: SC/UPC-SX-15
  • รหัส: 001134
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 2601 ครั้ง

    • ฿160


    • ฿160 ไม่รวมภาษี 7%



    สาย Patch Cord WDM ความยาว 15 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC ทั้ง 2 ด้าน สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆ ในระยะสั้นๆ เนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวง่าย รองรับการใช้งานเชื่อมต่ออุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ทุกชนิด ตัวเปลือกหุ้มสายสีเหลือง ผลิตจากวัสดุ LSZH ใช้คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 ขนาดคอร์ไฟเบอร์ 9/125um

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/UPC - SC/UPC
    ILA1 / RLA10.08dB / 56.1dB
    ILB2 / RLB20.15dB / 57.1dB
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย15 เมตร
    เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/APC-LC/APC SX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/APC-LC/APC SX (3M)

    สาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปช..

    ฿70 ฿80

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC-SC/APC SX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC-SC/APC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿70 ฿80

    PATCH CORD MM ST-ST DX OM2 OWIRE (3M)

    PATCH CORD MM ST-ST DX OM2 OWIRE (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-ST ชนิด&nb..

    ฿120 ฿130

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC SX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿70 ฿80

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 100M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 100M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 10..

    ฿1,100 ฿1,200

    PATCH CORD MM ST-LC DX OM2 OWIRE (3M)

    PATCH CORD MM ST-LC DX OM2 OWIRE (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-LC ชนิด Multi-m..

    ฿120 ฿130

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC-LC/APC DX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC-LC/APC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 200 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 200 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 200 เมตร Single M..

    ฿800 ฿850

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด