satsdigital

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC DX (3M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC DX (3M)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: SC/APC-DX-3
  • รหัส: 000701
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6964 ครั้ง

    • ฿100


    • ฿100 ไม่รวมภาษี 7%



    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC Connector ทั้ง 2 ด้าน สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆ ที่รองรับแบบ Duplex หรือสายคู่ เนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่าย เชื่อมต่อข้อมูล เอกลักเด่นส่วนใหญ่ของสายจะเป็นสีเหลือง ซึ่งคุณภาพของสายเป็นสิ่งสำคัญมาก ทางเรายินดีแนะนำผลิตภันฑ์ของ OWIRE ซึ่งรายละเอียดของสาย เส้นแก้วที่ใช้ผลิตต่างๆ จะเป็นวัตถุดิบเกรด A ความแตกต่างของสายชัดเจนมาก ไม่นิ่มย้วยเหมือนสายตามตลาดทั่วไป 

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC - SC/APC
    ILA1/ILA20.2dB
    RLA1/RLA2-30dB
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย3 เมตร
    ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร (ต่อเส้น)
    แบบสายDuplex (สายคู่)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD FIBER SM SC/APC SX / PVC (3M)

    PATCH CORD FIBER SM SC/APC SX / PVC (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) PVC Jacket หัว ..

    ฿45 ฿50

    PATCH CORD SM SC/APC-SC/APC SX OWIRE (1M)

    PATCH CORD SM SC/APC-SC/APC SX OWIRE (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch ..

    ฿50 ฿60

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 300 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 300 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿1,200 ฿1,300

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode ยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE..

    ฿70 ฿80

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 250 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 250 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core Single Mode (9/12..

    ฿990 ฿1,100

    PATCH CORD SM SC/APC-FC/APC SX OWIRE (1M)

    PATCH CORD SM SC/APC-FC/APC SX OWIRE (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch ..

    ฿50 ฿60

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 100 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 100 เมตร มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 100 เมตร ชนิด Singl..

    ฿750 ฿850

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด