satsdigital

PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC SX (10M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC SX (10M)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: FC/UPC-SX-10
  • รหัส: 000903
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7846 ครั้ง

    • ฿140


    • ฿140 ไม่รวมภาษี 7%



    สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 10 เมตร วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร สำหรับงานเชื่อมต่อแสงระยะไม่เกิน 10 เมตรเป็นสายไฟเบอร์ชนิดอ่อนสีเหลืองให้ตัวได้ดี รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ Single Mode ทุกชนิด

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์FC/UPC - FC/UPC
    ILA1/ILA20.07dB / 0.15dB
    RLA1/RLA265.1dB / 68.9dB
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย10 เมตร
    เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC SX (20M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC SX (20M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 20..

    ฿200 ฿220

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC ระยะ 250 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC ระยะ 250 เมตร มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 250 เมตร ชนิด Singl..

    ฿1,200 ฿1,350

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC-LC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC-LC/UPC DX (3M)

    SC/APC-LC/UPC Patch Cord Fiber Optic Dup..

    ฿100 ฿120

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC DX (10M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC DX (10M)

    สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 10 เมตร แบรนด..

    ฿230 ฿250

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE LC/APC SX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE LC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC SX (5M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC SX (5M)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 5 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้..

    ฿100 ฿110

    FTTH FLAT CABLE SM OWIRE 1 CORE 700M

    FTTH FLAT CABLE SM OWIRE 1 CORE 700M

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core ความยาวยกมั้วน 700 เมตร&nb..

    ฿1,490 ฿1,700

    PIGTAIL MM SC/UPC 12C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL MM SC/UPC 12C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    Pigtail Fiber Optic SC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μ..

    ฿280 ฿320

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด