อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ
LINK สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core 1KM รุ่น UFH9524

LINK สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core 1KM รุ่น UFH9524


  • แบรนด์ LINK
  • รุ่น: UFH9524
  • รหัส: 000668
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 15490

    ฿4,500


  • ฿4,500 ไม่รวมภาษี 7%



ไฟล์ ขนาด
Data sheet 1.03MB Download

สายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type ยี่ห้อ Link 4 Core ความยาว 1000 เมตร รุ่น UFH9524 มีสลิง (FTTH 4 Core Stranded Drop Cable) เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Single Mode (9/125) สำหรับงาน FTTH ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 วัสดุ Jacket LSZH เสริมความเหนียวด้วย FRP ขนาบข้างตลอดแนวสาย ไม่เป็นสนิมช่วยลดการหักของคอร์ไฟเบอร์ในระยะยาว เหมาะสำหรับงานติดตั้งระบบไฟเบอร์ออฟติกที่ใช้อุปกรณ์หลายชนิดไปยังตำแหน่งปลายทางเดียวกัน

แบรนด์LINK
ชนิดสาย (SM,MM)SM
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
ชนิดลวดสลิงstranded
ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
จำนวนไฟเบอร์4F/4C
สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม, สีเขียว, สีน้ำตาล
ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
ความยาว1,000 เมตร
ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
ขนาดความกว้างของสาย6.5 มิลลิเมตร (±0.2)
ขนาดความหนาของสาย3.5 มิลลิเมตร (±0.2)
น้ำหนักสายรวมโลไม้25 กิโลกรัม

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core SM 400 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core SM 400 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ยี่ห้อ Owir..

฿1,350 ฿1,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,350

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core SM 300 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core SM 300 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ยี่ห้อ Owir..

฿1,150 ฿1,450 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,150

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core SM 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE ควา..

฿2,900 ฿3,300 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,900

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core SM 500 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core SM 500 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ยี่ห้อ Owir..

฿1,550 ฿1,850 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,550

LINK สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core 1KM รุ่น UFH9522

LINK สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core 1KM รุ่น UFH9522

สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode 2 Core ยี่ห้อ Link รุ่น UFH9522..

฿3,600 ฿4,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,600

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core SM 700 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 4 Core SM 700 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ยี่ห้อ OWIR..

฿2,200 ฿2,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,200

LINK สายไฟเบอร์ออฟติก 2C 300M รุ่น UFH9522-3

LINK สายไฟเบอร์ออฟติก 2C 300M รุ่น UFH9522-3

สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode 2 Core ยี่ห้อ Link รุ่น UFH9522..

฿1,350 ฿1,450 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,350

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core SM 400 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core SM 400 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE ค..

฿1,250 ฿1,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,250

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น