satsdigital

PATCH CORD MM ST-SC DX OM3 OWIRE (3M)

PATCH CORD MM ST-SC DX OM3 OWIRE (3M)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: OM3-ST/SC-3M
  • รหัส: 001096
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3621 ครั้ง

    • ฿120


    • ฿120 ไม่รวมภาษี 7%



    สาย Patch cord Fiber optic ST-SC ชนิด Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310nm วัสดุเปลือกสายหรือ Jacket แบบ LSZH ขนาด 3 มิลลิเมตร โหมดไฟเบอร์แบบ OM3 ขนาดคอร์ไฟเบอร์ 50/125μm ใช้สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ที่เป็ระบบ มัลติโหมดทุกชนิด เช่น Sfp Module และอื่นๆ ที่เป็นชนิดมัลติโหมดทั้งหมด (MM)

    ชนิดสายMM
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    โหมดไฟเบอร์OM3
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์ST-SC/UPC
    ลักษณะการส่งผ่านแสง850/1310nm
    ความยาวสาย3 เมตร
    ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายDuplex (สายคู่)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC SX (30M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC SX (30M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 30..

    ฿250 ฿270

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC-LC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC-LC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex FC/UPC-LC/UPC ความยาว 3 เมตร..

    ฿100 ฿120

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC ระยะ 250 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC ระยะ 250 เมตร มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 250 เมตร ชนิด Singl..

    ฿1,200 ฿1,350

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/1..

    ฿2,100 ฿2,200

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC DX (10M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC DX (10M)

    สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 10 เมตร แบรนด..

    ฿230 ฿250

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 400 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 400 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿1,600 ฿1,800

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE LC/APC SX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE LC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80

    PATCH CORD MM ST-LC DX OM2 OWIRE (3M)

    PATCH CORD MM ST-LC DX OM2 OWIRE (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-LC ชนิด Multi-m..

    ฿120 ฿130

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด