satsdigital

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC DX (10M)

PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC DX (10M)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: SC/UPC-DX-10
  • รหัส: 001130
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3215 ครั้ง

    • ฿230


    • ฿230 ไม่รวมภาษี 7%



    สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 10 เมตร แบรนด์ OWIRE สำหรับงานเชื่อมต่อระยะสั้น ไม่เกิน 10 เมตร วัสดุเปลือกหุ้มสายผลิตด้วยพลาสติก LSZH ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 เป็นสายชนิด Sing Mode ขนาดคอร์ไฟเบอร์ 9/125um สามารถใช้งานร่วมกับอุปกรณ์แปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติกทุกชนิด ที่รองรับสายแบบ Single Mode

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/UPC - SC/UPC
    ILA1 / RLA10.08dB / 56.1dB
    ILB2 / RLB20.15dB / 57.1dB
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย10 เมตร
    เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร (ต่อเส้น)
    แบบสายDuplex (สายคู่)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    FTTH FLAT CABLE OWIRE 2 CORE 400M

    FTTH FLAT CABLE OWIRE 2 CORE 400M

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿1,400 ฿1,500

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC-FC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC-FC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 100 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 100 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core Single Mode (9/12..

    ฿550 ฿580

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE FC/UPC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE FC/UPC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว FC/UPC..

    ฿30 ฿35

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE SC/UPC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE SC/UPC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว SC/UP..

    ฿280 ฿290

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC SX (10M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/UPC SX (10M)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร..

    ฿140 ฿150

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC SX (5M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC SX (5M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 5 ..

    ฿110 ฿120

    สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1 CORE เข้าหัว SC/APC 300 เมตร

    สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1 CORE เข้าหัว SC/APC 300 เมตร

    สาย Armored Fiber Optic Indoor 1Core มั้วน 300 เมต..

    ฿2,800 ฿2,900

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด