อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
Patch Cord Fiber SM Owire FC/APC-LC/APC SX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire FC/APC-LC/APC SX (3M)

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: FL-APC-SX-3
  • รหัส: 000827
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5889 ครั้ง
    • ฿80

      ฿70


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    สาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด FC/APC-LC/APC วัสดุเปลือกหุ้ม Lszh, Fiber Core G657A1 สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆเนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายวายริ่งเข้าอุปกรณ์ต่างๆ

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G.657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC-LC/APC
    ILA1/ILA20.2dB.
    RLA1/RLA2-30dB
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย3 เมตร
    เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    Patch Cord Fiber MM OM3 Owire ST-SC DX (3M)

    Patch Cord Fiber MM OM3 Owire ST-SC DX (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-SC ชนิด Multi-m..

    ฿130 ฿120

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core ม้วน 700 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core ม้วน 700 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿3,150 ฿3,050

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC SX (10M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC SX (10M)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร..

    ฿150 ฿140

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (1M)

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿60 ฿50

    สายไฟเบอร์ออฟติก Link 2 Core ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Link 2 Core ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core ยี่ห้อ Link รุ่น UFH9522 S..

    ฿3,600 ฿3,500

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (5M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (5M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 5 ..

    ฿120 ฿110

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-ST/UPC DX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-ST/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿120 ฿100

    Patch Cord Fiber SM Owire ST/UPC-SC/UPC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire ST/UPC-SC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿80 ฿70

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿80 ฿70

    Patch Cord Fiber SM Owire ST/UPC-LC/UPC DX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire ST/UPC-LC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿120 ฿100

    Pigtail Fiber 1C SM Owire LC/UPC 0.9mm (1.5M)

    Pigtail Fiber 1C SM Owire LC/UPC 0.9mm (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1Core หัว LC/UPC ..

    ฿35 ฿30

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (30M)

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (30M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 30 เมตร ว..

    ฿250 ฿240

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด