อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (1M)

Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (1M)

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: FC/UPC-SX-1
  • รหัส: 000831
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5761 ครั้ง
    • ฿60

      ฿50


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด FC/UPC Connector ทั้ง 2 ด้าน วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH, คอร์ไฟเบอร์ G657A1 สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆเนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่าย เชื่อมต่อข้อมูล เอกลักษณ์เด่นส่วนใหญ่ของสายจะเป็นสีเหลือง ซึ่งคุณภาพของสายเป็นสิ่งสำคัญมาก ทางเรายินดีแนะนำผลิตภันฑ์ของ OWIRE ซึ่งรายละเอียดของสาย เส้นแก้วที่ใช้ผลิตต่างๆ จะเป็นวัตถุดิบเกรด A ความแตกต่างของสายชัดเจนมาก ไม่นิ่มย้วยเหมือนสายตามตลาดทั่วไป

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G.657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์FC/UPC - FC/UPC
    ILA1/ILA20.2dB.
    RLA1/RLA2-30dB.
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย1 เมตร
    ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-LC/APC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-LC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿80 ฿70

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 50 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 50 เมตร มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ชนิด Single Mode (9/125um) ..

    ฿620 ฿590

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC SX (5M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC SX (5M)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 5 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้..

    ฿110 ฿100

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿80 ฿70

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core ม้วน 700 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core ม้วน 700 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core ความยาวยกมั้วน 700 เมตร&nb..

    ฿1,700 ฿1,550

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 400 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 400 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿1,500 ฿1,400

    Patch Cord Fiber SM Owire SC-FC/UPC SX (20M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC-FC/UPC SX (20M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/UPC-FC/UPC Owir..

    ฿220 ฿200

    Pigtail Fiber 1C SM Owire LC/APC 0.9mm (1.5M)

    Pigtail Fiber 1C SM Owire LC/APC 0.9mm (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว LC/APC..

    ฿35 ฿30

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (1M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch ..

    ฿60 ฿50

    Pigtail Fiber 12C SM Owire SC/UPC 0.9mm (1.5M)

    Pigtail Fiber 12C SM Owire SC/UPC 0.9mm (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว SC/UP..

    ฿290 ฿280

    Patch Cord Fiber SM Owire SC-FC/UPC SX (10M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC-FC/UPC SX (10M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/UPC-FC/UPC Owir..

    ฿160 ฿150

    Pigtail Fiber 1 Core SM Owire FC/UPC 0.9mm (1.5M)

    Pigtail Fiber 1 Core SM Owire FC/UPC 0.9mm (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว FC/UPC..

    ฿35 ฿30

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด