อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-LC/UPC SX (3M)

Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-LC/UPC SX (3M)

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: SC-A/LC-U-SX-3
  • รหัส: 000925
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 2424 ครั้ง
    • ฿80

      ฿70


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    สาย Patch Cord SC/APC-LC/UPC WDM ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ Owire สำหรับการเชื่อมต่ออุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกแบบสายคู่หรือ Duplex ในระยะไม่แกิน 3 เมตร รองรับการใช้งานอุปกรณ์ที่เป็นชนิด Single Mode ขนาดคอร์ไฟเบอร์ 9 ไมครอน วัสดุเปลือกหุ้มสายชนิด LSZH (Low Smoke Zero Halogen) มีความแข็งในระดับที่พอดีไม่บิดพับง่าย และไม่ลุกลามไฟ ซึ่งเป็นวัสดุที่รองรับงานระดับองการณ์ขนาดใหญ่ในปัจจุบัน

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC - LC/UPC
    ILA1/ILA20.2dB
    RLA1/RLA2-30dB
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย3 เมตร
    เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายคู่)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core มั้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core มั้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode 6 Core มั้วน 2000 เมต..

    ฿7,500 ฿7,200

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 100 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 100 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core Single Mode (9/12..

    ฿580 ฿550

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC-LC/UPC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC-LC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord (WDM) พร้อมเข้าหัว FC/UPC-LC/UPC คว..

    ฿80 ฿70

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 500M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 500M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 50..

    ฿2,500 ฿2,400

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿80 ฿70

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core ม้วน 400 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core ม้วน 400 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿1,250 ฿1,150

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core มั้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 1 Core มั้วน 1000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก หรือ สายใยแก้วนำแสง 1 Core ช..

    ฿2,200 ฿2,100

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 250 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 250 เมตร มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 250 เมตร ชนิด Singl..

    ฿1,350 ฿1,200

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode ยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE..

    ฿80 ฿70

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/APC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿80 ฿70

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/UPC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire LC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD SM 9/1..

    ฿80 ฿70

    Patch Cord Fiber MM OM2 Owire LC-LC DX (3M)

    Patch Cord Fiber MM OM2 Owire LC-LC DX (3M)

    สาย Patch Cord Fiber Optic LC-LC ชนิด Multi Mode ร..

    ฿130 ฿120

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด