อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
Patch Cord Fiber MM OM2 Owire SC-LC DX (3M)

Patch Cord Fiber MM OM2 Owire SC-LC DX (3M)

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: OM2-SC/LC-3M
  • รหัส: 000901
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6295 ครั้ง
    • ฿130

      ฿120


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    สาย Patch cord Fiber optic ชนิด Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310nm วัสดุเปลือกสายหรือ Jacket แบบ LSZH ขนาด 3 มิลลิเมตร โหมดไฟเบอร์แบบ OM2 ขนาดคอร์ไฟเบอร์ 50/125μm ใช้สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์ที่เป็ระบบ มัลติโหมดทุกชนิด เช่น Sfp Module และอื่นๆ ที่เป็นชนิดมัลติโหมดทั้งหมด (MM)

    ชนิดสายMM (50/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    โหมดไฟเบอร์OM2
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC-LC/UPC
    ILA1/ILA2 - RLA1/RLA20.18dB / 0.18dB - 37.6dB / 37.1dB
    ILB1/ILB2 - RLB1/RLB20.08dB / 0.08dB - 37.4dB / 35.4dB
    ลักษณะการส่งผ่านแสง850/1310nm
    ความยาวสาย3 เมตร
    ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายDuplex (สายคู่)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC SX (10M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC SX (10M)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร..

    ฿150 ฿140

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC DX (5M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC DX (5M)

    สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 5 เมตร แบรนด์..

    ฿190 ฿170

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-ST/UPC DX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC-ST/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿120 ฿100

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC DX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿120 ฿100

    Ftth Drop 1C Owire 350M + Media WDM Gigabit

    Ftth Drop 1C Owire 350M + Media WDM Gigabit

    สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single M..

    ฿2,200 ฿2,100

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core ม้วน 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core ม้วน 300 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ..

    ฿1,850 ฿1,750

    Patch Cord Fiber MM OM2 Owire ST-LC DX (3M)

    Patch Cord Fiber MM OM2 Owire ST-LC DX (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-LC ชนิด Multi-m..

    ฿130 ฿120

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-FC/APC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-FC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿80 ฿70

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC DX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿120 ฿100

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 250 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 250 เมตร มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 250 เมตร ชนิด Singl..

    ฿1,350 ฿1,200

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC DX (10M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/UPC DX (10M)

    สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 10 เมตร แบรนด..

    ฿250 ฿230

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-FC/UPC SX (1M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-FC/UPC SX (1M)

    Patch Cord Fiber Optic เข้าหัว SC/APC-FC/UPC เป็นส..

    ฿60 ฿50

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด