จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

สายไฟเบอร์ออฟติก 4C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 150 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 150 เมตร มีสลิง
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYXFCH-4-150M
  • รหัส: 001111
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 1293 ครั้ง
    • ฿1,300
    • ฿1,200


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 150 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปเป็นหัวชนิด SC/APC หรือหัวไฟเบอร์ SC สีเขียว แบรนด์ OWIRE เหมาะสำหรับงานที่มีลักษณะการใช้สัญญาณคนละส่วนกันหรือการใช้งานอุปกรณ์ต่างประเภทกันแต่อยู่ในจุดวางอุปกรณ์เดียวกัน ตัวสายไฟเบอร์ใช้วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH พร้อมฝัง FRP หรือไฟเบอร์กลาสแทนลวดเหล็กไว้ภายไต้เปลือกหุ้มหมดปัญหาการเกิดสนิมในกรณีเปลือกหุ้มฉีกขาด ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ขนาดคอร์ไฟเบอร์ 9/125um รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ Single Mode ทุกชนิด เช่น Fiber Media Converter, Fiber Pcm Phone, Fiber Video Converter และอื่นๆเป็นต้น

    ข้อควรระวัง
    1. ห้ามใช้แรงดึงบริเวณช่วงหัวเด็ดขาด
    2. ห้ามนำสายออกจากด้านในสุด ให้ปล่อยสายออกในแนวตั้งตามวงรอบที่เครื่องจักรม้วนเข้า

    OWIRE 4C 150 เมตร
    แบรนด์OWIRE
    ชนิดสายSM
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์4F/4C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม, สีเขียว, สีน้ำตาล
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาวสาย150 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย5.2 มิลลิเมตร (±0.2)
    ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์4C-SC/APC

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/UPC (15 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/UPC (15 เมตร)

    สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 15 เมตร แบรนด์ OWIRE สำหรับงานเชื่อมต่อระยะสั้น ไม่เกิน 15 เมตร..

    ฿290 ฿270

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC G657B3 (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/APC G657B3 (3 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติก หรือสาย Patch Cord เข้าหัวคอนเนคเตอร์แบบ SC/APC-SC/APC ขนาดสาย 3.5 มิลลิเมตร คอร์ไฟ..

    ฿90 ฿80

    PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX SC-SC/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 50/125 OWIRE MM-DX SC-SC/UPC (3 เมตร)

    สาย Patch cord SC-SC Multi-mode รองรับความยาวคลื่นแสง 850/1310nm วัสดุเปลือกสายหรือ Jacket แบบ ..

    ฿130 ฿120

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX LC/APC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX LC/APC (3 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/APC-LC/APC Con..

    ฿80 ฿70

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX FC-LC/UPC (3 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX FC-LC/UPC (3 เมตร)

    สาย Patch Cord Duplex FC/UPC-LC/UPC ความยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE สำหรับงานเชื่อมต่อระยะสั้น วัสดุเปลื..

    ฿120 ฿100

    PIGTAIL 12 CORE OWIRE SC/APC 0.9MM (1.5 เมตร)

    PIGTAIL 12 CORE OWIRE SC/APC 0.9MM (1.5 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว SC/APC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้ง..

    ฿290 ฿280

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 200 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 200 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 200 เมตร Single Mode (9/125um) แบรนด์ OWIRE พร้อมเข้าหัวคอนเนคเตอร์..

    ฿850 ฿800

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (1 เมตร)

    PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (1 เมตร)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด FC/UPC Connector ทั้ง ..

    ฿60 ฿50

    Tags : , owire, , สายไฟเบอร์ออฟติก, SC/APC, มั้วน, มีสลิง, สายไฟเบอร์ออฟติก, สายพร้อมเข้าหัว 4 core

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด