อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 200M มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 200M มีสลิง

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: GJYXFCH-4-200M
  • รหัส: 001112
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 2089 ครั้ง
    • ฿1,490

      ฿1,390


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 200 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปเป็นหัวชนิด SC/APC หรือหัวไฟเบอร์ SC สีเขียว แบรนด์ OWIRE เหมาะสำหรับงานที่มีลักษณะการใช้สัญญาณคนละส่วนกันหรือการใช้งานอุปกรณ์ต่างประเภทกันแต่อยู่ในจุดวางอุปกรณ์เดียวกัน ตัวสายไฟเบอร์ใช้วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH พร้อมฝัง FRP หรือไฟเบอร์กลาสแทนลวดเหล็กไว้ภายไต้เปลือกหุ้มหมดปัญหาการเกิดสนิมในกรณีเปลือกหุ้มฉีกขาด ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ขนาดคอร์ไฟเบอร์ 9/125um รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ Single Mode ทุกชนิด เช่น Fiber Media Converter, Fiber Pcm Phone, Fiber Video Converter และอื่นๆเป็นต้น

    ข้อควรระวัง
    1. ห้ามใช้แรงดึงบริเวณช่วงหัวเด็ดขาด
    2. ห้ามนำสายออกจากด้านในสุด ให้ปล่อยสายออกในแนวตั้งตามวงรอบที่เครื่องจักรม้วนเข้า


    ชนิดสายSM
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิง (Massenger Wire)แบบกลม (solid)
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์4F/4C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม, สีเขียว, สีน้ำตาล
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาวสาย200 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย5.2 มิลลิเมตร (±0.2)
    ขนาดความหนาของสาย2.0 มิลลิเมตร (±0.2)
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์4C-SC/APC

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core มั้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core มั้วน 2000 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode 6 Core มั้วน 2000 เมต..

    ฿7,500 ฿7,200

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 250 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 250 เมตร มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 250 เมตร ชนิด Singl..

    ฿1,350 ฿1,200

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 400 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 400 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿1,500 ฿1,400

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (30M)

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (30M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 30 เมตร ว..

    ฿250 ฿240

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 500 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 500 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿1,700 ฿1,600

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿80 ฿70

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 200 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 200 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 200 เมตร Single M..

    ฿850 ฿800

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-FC/UPC SX (1M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC-FC/UPC SX (1M)

    Patch Cord Fiber Optic เข้าหัว SC/APC-FC/UPC เป็นส..

    ฿60 ฿50

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 150M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 150M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 15..

    ฿1,300 ฿1,200

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 100M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 100M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 10..

    ฿1,200 ฿1,100

    PATCH Cord Fiber SM Owire SC/APC DX 2mm (3M)

    PATCH Cord Fiber SM Owire SC/APC DX 2mm (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกสีเหลือง พร้อมเข้าหัว SC-SC (APC) ..

    ฿100 ฿90

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (30M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC SX (30M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 30..

    ฿270 ฿250

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด