อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (3 เมตร)

  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: FC/UPC-SX-3
  • รหัส: 000156
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 6290 ครั้ง
  • ฿80
  • ฿70


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว FC/UPC-FC/UPC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร คอร์ไฟเบอร์ G657A1 วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆเนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่าย เชื่อมต่อข้อมูล เอกลักษณ์เด่นส่วนใหญ่ของสายจะเป็นสีเหลือง ซึ่งคุณภาพของสายเป็นสิ่งสำคัญมาก ทางเรายินดีแนะนำผลิตภันฑ์ของ OWIRE ซึ่งรายละเอียดของสาย เส้นแก้วที่ใช้ผลิตต่างๆ จะเป็นวัตถุดิบเกรด A ความแตกต่างของสายชัดเจนมาก ไม่นิ่มย้วยเหมือนสายตามตลาดทั่วไป

FC/UPC
ชนิดสายSM (9/125)
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
คอร์ไฟเบอร์G657A1
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์FC/UPC - FC/UPC
ILA1/ILA20.07dB / 0.15dB.
RLA1/RLA265.1dB / 68.9dB.
ลักษณะการส่งผ่านแสง1310/1550nm
ความยาวสาย3 เมตร
เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าอื่นๆ

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 250 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 CORE OWIRE เข้าหัว SC/APC มั้วน 250 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 250 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปเป็นหัวชนิด SC/APC หรื..

฿1,650 ฿1,550

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (30 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC (30 เมตร)

สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 30 เมตร วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ขนาดสาย..

฿250 ฿240

สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1 CORE เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1 CORE เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร

สาย Armored Fiber Optic Indoor 1Core มั้วน 300 เมตร พร้อมเข้าหัว SC/APC สำหรับใช้งานภาคสนาม Indoor /..

฿2,900 ฿2,800

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/UPC (1 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC-LC/UPC (1 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC-SC/UPC Connecto..

฿60 ฿50

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (1 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC (1 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ความยาว 1 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC ..

฿60 ฿50

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC-SC/APC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/UPC-SC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข้าหัว FC/UPC-SC/APC ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร คอร์ไฟเบอร..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC-LC/APC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC-LC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC-LC/APC Connector สายปร..

฿120 ฿100

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX ST-LC/UPC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX ST-LC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด ST/UPC-LC/UPC สายประเภทนี้จะเ..

฿120 ฿100

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/UPC (10 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-DX SC/UPC (10 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 10 เมตร แบรนด์ OWIRE สำหรับงานเชื่อมต่อระยะสั้น ไม่เกิน 10 เมตร..

฿250 ฿230

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/APC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX FC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord  หัว FC/APC แบรนด์ OWIRE วัสดุเปลือกหุ้ม Lszh, Fiber Core G657A1 สายประเภทน..

฿80 ฿70

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC-SC/APC (3 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OWIRE SM-SX SC/UPC-SC/APC (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-SC/APC Connecto..

฿80 ฿70

Tags : owire, patch, fiber, cord, , 9/125, SM-SX, FC/UPC, fiber patch cord, สายไฟเบอร์ออฟติก


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด