จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP+SFP LC (WDM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP+SFP LC (WDM)
  • รุ่น: M-SFP-W
  • รหัส: 000802
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 5570 ครั้ง
    • ฿1,950
    • ฿1,800


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ชุดอัพลิ้งผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter ชนิดใส่ Sfp Module หรือ Mini Gbic จับคู่ขายพร้อม Sfp Module แบบ WDM พร้อมสาย Patch Cord SC-LC / SX สำหรับงานอัพลิ้งข้ามอาคารระยะไกลเกินกว่าสายแลนจะใช้งานได้ รองรับการใช้งานร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode ที่ระยะ 20 กิโลเมตร

    การนำไปใช้งาน
    ** สำหรับอุปกรณ์ชุดนี้จะมี Sfp Module จำนวน 2 ตัว ตัวที่ 1 เสียบเข้ากับ Switch Hub ที่มีช่องเสียบ Sfp ส่วนอีกตัวนึงเสียบเข้ากับ Media Converter และออก Port Lan ใช้งานปกติ
    ** ชุดนี้ต้องใช้ร่วมกับสายไฟเบอร์ออฟติก Single-mode แบบ 1 คอร์ 


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. SFP Module LC-WDM (A/B) = 2 ตัว
    2. Media Converter SFP Slot = 1 ตัว
    3. สาย Patch Cord SC-LC-SX = 2 เส้น
    4. ตัวต่อสายแบบ SC WDM = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 300 เมตร + Media Duplex Gigabit

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 300 เมตร + Media Duplex Gigabit

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติก 300 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 2 Core พร้อมมีเดียคอ..

    ฿2,550 ฿2,500

    OPTICAL POWER METER + ปากกาเทสเเสง 1mW 1 ด้าม

    OPTICAL POWER METER + ปากกาเทสเเสง 1mW 1 ด้าม

    เครื่องมือวัดค่าแสง Optical Power Meter ขายพร้อม VFL-1mW หรือปากกาเทสเเสง เป็นเครื่องมือสำหรับทดสอบส..

    ฿1,250 ฿1,050

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 350 เมตร + Media Duplex Gigabit

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 350 เมตร + Media Duplex Gigabit

    สายไฟเบอร์ออฟติก 350 เมตร พร้อมเข้าหัว SC/APC สำเร็จรูปชนิด Single Mode 2 Core ขายพร้อมมีเดียคอนเวอร..

    ฿2,750 ฿2,700

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/APC 1X4

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/APC 1X4

    PLC SPLITTER คือ อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ SC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 อ..

    ฿420 ฿390

    สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4  (1.8 เมตร)

    สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4 (1.8 เมตร)

    สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4  ความยาว 1.8 เมตร เป็นสายถักหุ้ม 2 ชั้น รองรับสัญญาณ Full hd 10..

    ฿150 ฿130

    สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4  (3 เมตร)

    สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4 (3 เมตร)

    สาย HDMI  ความยาว 3 เมตร เวอร์ชั่น 1.4 เป็นสายถักหุ้มอย่างดี  รองรับสัญญาณ Full ..

    ฿280 ฿200

    สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4  (5 เมตร)

    สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4 (5 เมตร)

    สาย HDMI ความยาว 5 เมตร เป็นสายถักหุ้มอย่างดี  ใช้เชื่อมต่อระหว่างเครื่องเล่นมีเดียต่..

    ฿380 ฿300

    คำค้นหา : gigabit, fiber, media, converter, GIGABIT, FIBER, MEDIA, CONVERTER, SFP+SFP, (WDM), ซื้อเป็นคู่ สินค้าอื่นๆ, โปรโมชั่น (ซื้อคู่)

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด