จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 100 เมตร + Media Duplex 10/100M

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 100 เมตร + Media Duplex 10/100M
  • รุ่น: 100-2C-E-DX
  • รหัส: 000796
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 4384 ครั้ง
    • ฿1,600
    • ฿1,550


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป Single Mode 2Core 100 เมตร พร้อม Media Converter 10/100 Mbps แบบ Dual Fiber หรือ Duplex เหมาะกับการใช้งานด้านระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ตอย่างมาก เนื่องจากการลิ้งข้อมูลเป็นแบบคู่ การรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก จะใช้การรับและส่งข้อมูลคนละเส้นกัน ซึ่งการจราจรด้านเครื่องข่ายจะเปรียบได้กับถนนรถวิ่ง ถ้ามีการจราจรหนาแน่นมาก ถนน 2 เลน ก็จะระบายความหนาแน่นได้ดีกว่านั่นเองครับ

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. สายไฟเบอร์ออฟติก 2C, 100 เมตร มีสลิง = 1 มั้วน
    2. Media Converter 10/100 Duplex = 2 ตัว
    3. อแด้ปเตอร์ 5V/2A = 2 ตัว

    มีเดียคอนเวอร์เตอร์ รับประกัน 2 ปี
    อแด้ปเตอร์ 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    OPTICAL POWER METER + ปากกาเทสเเสง 1mW 1 ด้าม

    OPTICAL POWER METER + ปากกาเทสเเสง 1mW 1 ด้าม

    เครื่องมือวัดค่าแสง Optical Power Meter ขายพร้อม VFL-1mW หรือปากกาเทสเเสง เป็นเครื่องมือสำหรับทดสอบส..

    ฿1,250 ฿1,050

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 300 เมตร + Media Duplex Gigabit

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 300 เมตร + Media Duplex Gigabit

    โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติก 300 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 2 Core พร้อมมีเดียคอ..

    ฿2,550 ฿2,500

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 350 เมตร + Media Duplex Gigabit

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 350 เมตร + Media Duplex Gigabit

    สายไฟเบอร์ออฟติก 350 เมตร พร้อมเข้าหัว SC/APC สำเร็จรูปชนิด Single Mode 2 Core ขายพร้อมมีเดียคอนเวอร..

    ฿2,750 ฿2,700

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/APC 1X4

    SPLITTER FIBER OPTIC SC/APC 1X4

    PLC SPLITTER คือ อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ SC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 อ..

    ฿420 ฿390

    สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4  (1.8 เมตร)

    สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4 (1.8 เมตร)

    สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4  ความยาว 1.8 เมตร เป็นสายถักหุ้ม 2 ชั้น รองรับสัญญาณ Full hd 10..

    ฿150 ฿130

    สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4  (3 เมตร)

    สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4 (3 เมตร)

    สาย HDMI  ความยาว 3 เมตร เวอร์ชั่น 1.4 เป็นสายถักหุ้มอย่างดี  รองรับสัญญาณ Full ..

    ฿280 ฿200

    สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4  (5 เมตร)

    สายสัญญาณภาพ HDMI เวอร์ชั่น 1.4 (5 เมตร)

    สาย HDMI ความยาว 5 เมตร เป็นสายถักหุ้มอย่างดี  ใช้เชื่อมต่อระหว่างเครื่องเล่นมีเดียต่..

    ฿380 ฿300

    หัว JACK BNC อย่างดีสำหรับกล้องวงจรปิด (เกลียวนอก)

    หัว JACK BNC อย่างดีสำหรับกล้องวงจรปิด (เกลียวนอก)

    หัวคอนเนคเตอร์ BNC คุณภาพดี ชนิดท้ายเกลียวนอก ใช้สำหรับเชื่อมต่อกับช่องสัญญาณเข้าของเครื่องบันทึกภาพ..

    ฿12 ฿11

    คำค้นหา : media, , owire, duplex, 100m, ftth, สายไฟเบอร์ออฟติก, Owire, เมตร, Media, Duplex, 10/100M, ftth 2c + media /100, โปรโมชั่น (ซื้อคู่)

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด