อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (หัวสไปรท์ด้วยเครื่อง)

  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: SC/UPC (HOT)
  • รหัส: 000778
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5725 ครั้ง
    • ฿ 45
    • ฿ 35

    • ราคาไม่รวมภาษี 7%

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (HOT-Melt) ชนิดสไปรท์ด้วยเครื่อง หัวไฟเบอร์ออฟติกชนิดนี้ เหมาะสำหรับสาย FTTH Drop หรือสายขนาด 3 มิลิเมตร และคนที่มีเครื่องสไปรท์เท่านั้น เนื่องจากเป็นหัวขัดมาสำเร็จรูป และมีสายขนาด 0.9 มิลลิเมตรทิ้งไว้ให้สำหรับนำไปสไปรท์ด้านนึงนั่นเอง ขอดีของหัวชนิดนี้คือ ค่า Loss ของสัญญาณแสงจะมีน้อยเพียง 0.1-0.2 db. เท่านนั้นครับ

    คุณสมบัติ

    ชนิดหัว / สีSC/UPC - สีฟ้า
    รองรับชนิดสายSM (9/125)
    ค่าลดทอนสัญญาณ< 0.2dB.
    ค่าแสงสะท้อนกลับ> 55dB.
    ความยาวหัว
    5.2 เซ็นติเมตร

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    Sfp Module Single Mode / 1.25G / LC / DX / 20KM

    Sfp Module Single Mode / 1.25G / LC / DX / 20KM

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic หรือ Sfp Module ..

    ฿ 1,300 ฿ 1,200

    หัวทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก FC-Connector (Square 0.25-3mm)

    หัวทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก FC-Connector (Square 0.25-3mm)

    Square Bare Fiber Adapter ชนิดหัวแบบ FC-Connector รองรับสาย ..

    ฿ 390 ฿ 350

    Fiber Optic FC-FC WDM Connector (Square)

    Fiber Optic FC-FC WDM Connector (Square)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย ADAPTER SQUARE แบบเหลี่ยม หรือตัวต่อ..

    ฿ 20 ฿ 14

    Fiber Optic LC/APC WDM Connector

    Fiber Optic LC/APC WDM Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์..

    ฿ 25 ฿ 15

    กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTH DROP 1-4 Core (100 ตัว)

    กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTH DROP 1-4 Core (100 ตัว)

    กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTh, FTTx หรือสาย Flat Ty..

    ฿ 45 ฿ 40

    Fiber Optic SC/APC WDM Connector (50 ตัว)

    Fiber Optic SC/APC WDM Connector (50 ตัว)

    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด SC สามารถ..

    ฿ 500 ฿ 450

    Fiber Optic SC/APC WDM Connector

    Fiber Optic SC/APC WDM Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์..

    ฿ 15 ฿ 10

    ปากกายิงแสง 30mW (Light Source Fiber Optic)

    ปากกายิงแสง 30mW (Light Source Fiber Optic)

    Light Source Fiber Optic 30mW ปากกายิงแสงเลเซอร์ หรือปากกาเท..

    ฿ 950 ฿ 850

    คำค้นหา : , fast, connector, , หัวไฟเบอร์ออฟติก, SC/UPC, Fast, Connector, (หัวสไปรท์ด้วยเครื่อง), ไฟเบอร์ออฟติก, หัวไฟเบอร์ออฟติก

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด