อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/APC Fast Connector

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/APC Fast Connector
  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: FC/APC
  • รหัส: 000575
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 5299 ครั้ง
  • ฿35
  • ฿30

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%
  • 10 ขึ้นไป ราคาชิ้นละ ฿29

หัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector ชนิด FC/APC ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 องศา ค่าลดทอนสัญญาณอยู่ที่ 0.3dB. เป็นหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเคเบิ้ลทีวีไฟเบอร์ (catv) หรืองานไฟเบอร์ออฟติกที่เป็นงานด้านระบบเครือข่าย อุปกรณ์ที่ใช้หังประเภทนี้ปัจจุบันไม่มีความแน่นอนว่าจะเป็นอุปกรณ์แบบไหน ส่วนใหญ่ที่เห็นมากสุดคืออุปกรณ์จำพวก, Fiber Video Converter, Fiber Hdmi Extender หรือนำไปเชื่อมต่อกับต้นทางที่เป็นชนิด FC/APC เหมือนกัน

ชนิดหัวFC/APC
ชนิดสายที่รองรับ
Single Mode
รองรับขนาดสาย
2.0,3.0mm drop cable & 0.9mm Tight buffer
ขนาดปลายหัว
2.5 มิลลิเมตร
ชนิดหน้าตัดหัว
เอียง 8 องศา
ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss)
0.3 dB.
ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss)
-65 dB.
ความยาวหัว6 เซ็นติเมตร
ระยะตัดไฟเบอร์29 (mm)
รูปแบบการล้อคสไลด์ขึ้น
รูปแบบการปลดล้อคสไลด์ลง

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย (ขนาดบรรจุ 60mL)

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย (ขนาดบรรจุ 60mL)

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มออก ฝาปิดกันระเหยอย่างดีสำหรับใส่..

฿35 ฿30

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC Fast Connector

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC Fast Connector

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC ปลายหัวมีขนาด..

฿30 ฿27

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก+กระเป๋าแบบล้อคกุญแจ (VFL 10mW)

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก+กระเป๋าแบบล้อคกุญแจ (VFL 10mW)

ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชีพ มาพร้อมก..

฿2,500 ฿2,400

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC-SC/APC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC-SC/APC (1KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว SC/UPC-SC/APC ยาว 100..

฿3,000 ฿2,800

ผ้าชุบแอลกอฮอล์ 99% สำเร็จรูปพร้อมใช้งาน (กล่อง 40 ชิ้น)

ผ้าชุบแอลกอฮอล์ 99% สำเร็จรูปพร้อมใช้งาน (กล่อง 40 ชิ้น)

ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติกหรือกระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ชุบแอลกอฮอล์ ..

฿280 ฿240

Sfp Module Single Mode / 155M / SC / WDM / 20KM

Sfp Module Single Mode / 155M / SC / WDM / 20KM

SFP Module Single Mode 155Mbps. ความยาวคลื่นแสง 1310/15..

฿850 ฿700

แผ่นอลูมิเนียมเพลท สำหรับติดป้ายระบุชื่อต่างๆ (Metal Name Plate)

แผ่นอลูมิเนียมเพลท สำหรับติดป้ายระบุชื่อต่างๆ (Metal Name Plate)

แผ่นอลูมิเนียมเพลท (Metal Name Plate) หรือแผ่นอลูมิเนียมที่ใ..

฿8 ฿7

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector รุ่น 601 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector รุ่น 601 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (สีฟ้า) แบบเปิดหลัง ข..

฿250 ฿210

คำค้นหา : , fast, connector, , หัวไฟเบอร์ออฟติก, FC/APC, Fast, Connector, ไฟเบอร์ออฟติก, หัวไฟเบอร์ออฟติก


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด