จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/APC FAST CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/APC FAST CONNECTOR
  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: FC/APC
  • รหัส: 000569
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 4249 ครั้ง
    • ฿35
    • ฿30


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%
    • 10 ขึ้นไป ราคาชิ้นละ ฿29

    ถามคำถาม

    No Result Found

    หัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector ชนิด FC/APC ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 องศา ค่าลดทอนสัญญาณอยู่ที่ 0.3dB. เป็นหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเคเบิ้ลทีวีไฟเบอร์ (catv) หรืองานไฟเบอร์ออฟติกที่เป็นงานด้านระบบเครือข่าย อุปกรณ์ที่ใช้หังประเภทนี้ปัจจุบันไม่มีความแน่นอนว่าจะเป็นอุปกรณ์แบบไหน ส่วนใหญ่ที่เห็นมากสุดคืออุปกรณ์จำพวก, Fiber Video Converter, Fiber Hdmi Extender หรือนำไปเชื่อมต่อกับต้นทางที่เป็นชนิด FC/APC เหมือนกัน

    FC/APC
    ชนิดหัวFC/APC
    ชนิดสายที่รองรับ
    Single Mode
    รองรับขนาดสาย
    2.0,3.0mm drop cable & 0.9mm Tight buffer
    ขนาดปลายหัว
    2.5 มิลลิเมตร
    ชนิดหน้าตัดหัว
    เอียง 8 องศา
    ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss)
    0.3 dB.
    ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss)
    -65 dB.
    ความยาวหัว6 เซ็นติเมตร
    สีดำ-ขาว
    รูปแบบการล้อคสไลด์ขึ้น
    รูปแบบการปลดล้อคสไลด์ลง

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (สำหรับสายมัลติโหมด)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (สำหรับสายมัลติโหมด)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Multi Mode Fast Connector สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Multi Mode (มัลติโห..

    ฿32 ฿30

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ (Guider Bar)

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ (Guider Bar)

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ Guider Bar เป็นแผ่นสำหรับรองสายขนาด 3 มิลลิเมตร สามารถเล..

    ฿20 ฿10

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 24 CORE / 2 ชั้น 12+12 (พลาสติก)

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 24 CORE / 2 ชั้น 12+12 (พลาสติก)

    ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ 2 ชั้น แบบ 24 Core (splice tray) สำหรับใช้เก็บรอยสไปรท์ตัวถาดผลิตจากพลาสต..

    ฿160 ฿130

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 8502 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 8502 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Connector (สีเขียว) ขายยกแพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2...

    ฿280 ฿250

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR รุ่น 8502 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR รุ่น 8502 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector แพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร..

    ฿280 ฿240

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC-LC (สีเขียว) ชนิด SIMPLEX, WDM (..

    ฿25 ฿15

    กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ รุ่น F-05

    กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ รุ่น F-05

    กาวอเนกประสงค์อีพ๊อกซี่ชนิดแห้งเร็วภายใน 5 นาที ยี่ห้อ ออลทีโก้ เป็นกาวที่ต้องใช้งานร่วมกัน 2 หลอด ห..

    ฿120 ฿95

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก POWER METER (รองรับการวัด 7 ค่าแสง)

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก POWER METER (รองรับการวัด 7 ค่าแสง)

    Optical Power Meter เป็นอุปกรณ์สำหรับทดสอบค่าความเข้ม, ความแรงของสัญญาณแสงที่ปล่อยมาจากต้นทาง หลังจา..

    ฿790 ฿690

    Tags : , , หัวไฟเบอร์ออฟติก, FC/APC, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, หัวไฟเบอร์ออฟติก

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด