จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/APC FAST CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/APC FAST CONNECTOR
  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: FC/APC
  • รหัส: 000575
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 4737 ครั้ง
    • ฿35
    • ฿30


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%
    • 10 ขึ้นไป ราคาชิ้นละ ฿29

    หัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector ชนิด FC/APC ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 องศา ค่าลดทอนสัญญาณอยู่ที่ 0.3dB. เป็นหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเคเบิ้ลทีวีไฟเบอร์ (catv) หรืองานไฟเบอร์ออฟติกที่เป็นงานด้านระบบเครือข่าย อุปกรณ์ที่ใช้หังประเภทนี้ปัจจุบันไม่มีความแน่นอนว่าจะเป็นอุปกรณ์แบบไหน ส่วนใหญ่ที่เห็นมากสุดคืออุปกรณ์จำพวก, Fiber Video Converter, Fiber Hdmi Extender หรือนำไปเชื่อมต่อกับต้นทางที่เป็นชนิด FC/APC เหมือนกัน

    FC/APC
    ชนิดหัวFC/APC
    ชนิดสายที่รองรับ
    Single Mode
    รองรับขนาดสาย
    2.0,3.0mm drop cable & 0.9mm Tight buffer
    ขนาดปลายหัว
    2.5 มิลลิเมตร
    ชนิดหน้าตัดหัว
    เอียง 8 องศา
    ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss)
    0.3 dB.
    ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss)
    -65 dB.
    ความยาวหัว6 เซ็นติเมตร
    สีดำ-ขาว
    รูปแบบการล้อคสไลด์ขึ้น
    รูปแบบการปลดล้อคสไลด์ลง

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    Drop Wire Clamp ตัวยึดสายสลิง สายเคเบิ้ลดรอปวายด์

    Drop Wire Clamp ตัวยึดสายสลิง สายเคเบิ้ลดรอปวายด์

    อุปกรณ์สำหรับผูกยึดสายแบบมีสลิง หรือ ดรอปวายแคมป์ (Drop Wire Clamp) เหมาะกับผูกยึดลวดสลิงของสายดรอปว..

    ฿8 ฿7

    HDMI TO FIBER EXTENDER 1080P IN1 OUT1 20KM WDM

    HDMI TO FIBER EXTENDER 1080P IN1 OUT1 20KM WDM

    Hdmi Extender Over Fiber Optic Cable อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพระยะไกล 0-20 กิโลเมตร ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก แ..

    ฿2,800 ฿2,700

    Fiber Cleaver สีดำ รุ่น AUA-6C ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัดในตัว

    Fiber Cleaver สีดำ รุ่น AUA-6C ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัดในตัว

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver) พร้อมแผ่นรองตัด รุ่น AUA-6C สีดำ ใบมีดอย่างดี สำ..

    ฿1,290 ฿1,050

    SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC 3KM WDM

    SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC 3KM WDM

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC อุปกรณ์แปลงและรับส่งสั..

    ฿1,100 ฿950

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR รุ่น 8502 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR รุ่น 8502 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector แพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร..

    ฿280 ฿240

    CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 24 CORE (D)

    CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 24 CORE (D)

    Enclosure Outdoor 24 Core (Outdoor) อย่างดี แบบ เข้า 2 ออก 2 สำหรับใช้เป็นตัวพักจุดต่อสายไ..

    ฿590 ฿550

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC-SC/APC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC-SC/APC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว SC/UPC-SC/APC ยาว 1000 เมตร (Dummy Load 1KM) คืออุปกรณ์ช่วยใน..

    ฿3,000 ฿2,800

    อุปกรณ์ต่อตรงสายไฟเบอร์ออฟติก (Mechanical Splice)

    อุปกรณ์ต่อตรงสายไฟเบอร์ออฟติก (Mechanical Splice)

    อุปกรณ์สำหรับต่อสายไฟเบอร์ออฟติก Mechanical Splice (แมคคานิค สไปรท์) รุ่น L925BP หลักการต่..

    ฿35 ฿30

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด