จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/APC FAST CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/APC FAST CONNECTOR
  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: FC/APC
  • รหัส: 000569
  • สถานะ: มีสินค้า
  • 4473
    • ฿35
    • ฿30


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%
    • 10 ขึ้นไป ราคาชิ้นละ ฿29

    ถามคำถาม

    No Result Found

    หัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector ชนิด FC/APC ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 องศา ค่าลดทอนสัญญาณอยู่ที่ 0.3dB. เป็นหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเคเบิ้ลทีวีไฟเบอร์ (catv) หรืองานไฟเบอร์ออฟติกที่เป็นงานด้านระบบเครือข่าย อุปกรณ์ที่ใช้หังประเภทนี้ปัจจุบันไม่มีความแน่นอนว่าจะเป็นอุปกรณ์แบบไหน ส่วนใหญ่ที่เห็นมากสุดคืออุปกรณ์จำพวก, Fiber Video Converter, Fiber Hdmi Extender หรือนำไปเชื่อมต่อกับต้นทางที่เป็นชนิด FC/APC เหมือนกัน

    FC/APC
    ชนิดหัวFC/APC
    ชนิดสายที่รองรับ
    Single Mode
    รองรับขนาดสาย
    2.0,3.0mm drop cable & 0.9mm Tight buffer
    ขนาดปลายหัว
    2.5 มิลลิเมตร
    ชนิดหน้าตัดหัว
    เอียง 8 องศา
    ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss)
    0.3 dB.
    ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss)
    -65 dB.
    ความยาวหัว6 เซ็นติเมตร
    สีดำ-ขาว
    รูปแบบการล้อคสไลด์ขึ้น
    รูปแบบการปลดล้อคสไลด์ลง

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 24 CORE (D)

    CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 24 CORE (D)

    Enclosure Outdoor 24 Core (Outdoor) อย่างดี แบบ เข้า 2 ออก 2 สำหรับใช้เป็นตัวพักจุดต่อสายไ..

    ฿590 ฿550

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR รุ่น 8502

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR รุ่น 8502

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลด..

    ฿28 ฿28

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

    มีดตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว + Tube Cutter

    ชุดเครื่องมือสำหรับตัดเปลือกสาย ปอกสายไฟเบอร์ออฟติก อุปกรณ์ 2 ชิ้น ประกอบด้วย เครื่องมือตัดเปลือกหุ้..

    ฿1,150 ฿1,100

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC ZIRCONIA CONNECTOR (หัวขัด)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC ZIRCONIA CONNECTOR (หัวขัด)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC BLUE, ZIRCONIA CONNECTOR (สีฟ้า) สำหรับมืออาชีพ ที่มีเครื่องมือ..

    ฿22 ฿18

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC QUAD

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC QUAD

    ตัวต่อสำหรับยึดในกล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก ระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกสำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC Quad (สีฟ้า..

    ฿35 ฿30

    หัวทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก FC-Connector (0.25-0.9mm)

    หัวทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก FC-Connector (0.25-0.9mm)

    Bare Fiber Adapter หัว FC-Connector รองรับขนาดสาย 0.25mm-0.9mm คืออุปกรณ์ หรือ หัวจำลองสาย สำหรับทดส..

    ฿370 ฿320

    CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 12 CORE (ทรงสี่เหลี่ยม)

    CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 12 CORE (ทรงสี่เหลี่ยม)

    Ftth Closure Outdoor 12 Core (Outdoor) เข้า 2 ออก 2 ทรงสี่เหลี่ยมจตุรัส สำหรับใช้เป็น..

    ฿450 ฿400

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC-SC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC-SC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ยาว 1,000 เมตร คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับทดสอบอุปกรณ์..

    ฿3,000 ฿2,800

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 6 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 6 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 6 นิ้ว สำหรับใช้รัดเก็บสายเส้นเล็กๆ เพื่อความเป็นระเบียบเรีย..

    ฿50 ฿40

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 8502 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 8502 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Connector (สีเขียว) ขายยกแพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2...

    ฿280 ฿250

    PON OPTICAL POWER METER /1310 / 1490 / 1550

    PON OPTICAL POWER METER /1310 / 1490 / 1550

    PON Optical Power Meter เป็นอุปกรณ์สำหรับวัดค่าแสง FTTH 3 ค่าแสงพร้อมกัน คือ 1310nm, 1490nm และ 1550..

    ฿4,500 ฿4,200

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC/APC RECTANGULAR (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC/APC RECTANGULAR (WDM)

    ตัวต่อกลางหัว FC/APC (RECTANGULAR) ใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติก 2 เส้นเข้าด้วยกัน หรือใช้ยึดเ..

    ฿20 ฿15

    Tags : , , หัวไฟเบอร์ออฟติก, FC/APC, ไฟเบอร์ออฟติก, หัวไฟเบอร์ออฟติก

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด