อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้ม ขนาด 60mL

  • รุ่น: 60ML
  • รหัส: 000488
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5313 ครั้ง
    • ฿35

      ฿30


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มออก ฝาปิดกันระเหยอย่างดีสำหรับใส่แอลกอฮอล์ ทำให้ง่ายสะดวกต่อการใช้งาน เนื่องจากเป็นกระปุกแบบกดปั้มออกด้านบน สามารถนำกระดาษหรือผ้าซับใช้งานได้ทันที ขนาดบรรจุ 60 มิลลิลิตร

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้ม ขนาด 210mL

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้ม ขนาด 210mL

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มออก ฝาปิดกันระเหยอย่างด..

    ฿65 ฿50

    Fiber Optic FC/APC WDM Connector (Rectangular)

    Fiber Optic FC/APC WDM Connector (Rectangular)

    ตัวต่อกลางหัว FC/APC (RECTANGULAR) ใช้เชื่อมต่อระห..

    ฿20 ฿15

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 8 นิ้ว สำห..

    ฿55 ฿50

    FTTH TUBE ขนาด 4X5 mm ม้วน 200 เมตร

    FTTH TUBE ขนาด 4X5 mm ม้วน 200 เมตร

    Bare Fiber Protection Tube คือหลอด Tube (LDPE) ขนา..

    ฿600 ฿500

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก KomShine รุ่น KFH-8E

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก KomShine รุ่น KFH-8E

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบรนด์ Ko..

    ฿1,750 ฿1,650

    Fiber Cleaver ความแม่นยำสูง รุ่น AUA-X0 พร้อมแผ่นรองตัด

    Fiber Cleaver ความแม่นยำสูง รุ่น AUA-X0 พร้อมแผ่นรองตัด

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver..

    ฿1,350 ฿1,200

    Fiber Optic HDMI Extender 1080P

    Fiber Optic HDMI Extender 1080P

    Hdmi Extender Over Fiber Optic Cable อุปกรณ์ส่งสัญ..

    ฿2,800 ฿2,700

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 2.5 มิลลิเมตร

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 2.5 มิลลิเมตร

    เครื่องมือหรืออุปกรณ์ทำความสะอาด หัวไฟเบอร์ออฟติก ..

    ฿420 ฿380

    ODF RACK Mount Slide Link รุ่น UF-2010

    ODF RACK Mount Slide Link รุ่น UF-2010

    ODF Rack Mount Slide TYPE Fiber Optic 1U 2 Snap ยี..

    ฿1,950 ฿1,600

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Cable

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Cable

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿950 ฿750

    Snap IN Plate Link UF-2144SM 6ST WDM

    Snap IN Plate Link UF-2144SM 6ST WDM

    Snap In Adapter Plate  6ST ยี่ห้อ LINK รุ่น U..

    ฿290 ฿220

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC เป็น ST/UPC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC เป็น ST/UPC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿180 ฿160

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด