จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย (ขนาดบรรจุ 210mL)

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย (ขนาดบรรจุ 210mL)
  • รุ่น: 210ML
  • รหัส: 720
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5254 ครั้ง
    • ฿65
    • ฿50


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มออก ฝาปิดกันระเหยอย่างดีสำหรับใส่แอลกอฮอล์ ทำให้ง่ายสะดวกต่อการใช้งาน เนื่องจากเป็นกระปุกแบบกดปั้มออกด้านบน สามารถนำกระดาษหรือผ้าซับใช้งานได้ทันที ขนาดบรรจุ 210 มิลลิลิตร

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย (ขนาดบรรจุ 60mL)

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย (ขนาดบรรจุ 60mL)

    กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มออก ฝาปิดกันระเหยอย่างดีสำหรับใส่แอลกอฮอล์ ทำให้ง่ายสะดวกต่อการใช้งาน เนื..

    ฿35 ฿30

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2188SM 6FC WDM

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2188SM 6FC WDM

    Snap In Adapter Plate  6FC ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2188SM สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core ต้องใช้งานร..

    ฿290 ฿260

    เครื่องมือสำหรับตัดและปอกสายไฟเบอร์ออฟติก (อุปกรณ์ 3 ชิ้น)

    เครื่องมือสำหรับตัดและปอกสายไฟเบอร์ออฟติก (อุปกรณ์ 3 ชิ้น)

    ชุดเครื่องมือสำหรับตัดสาย ปอกสายไฟเบอร์ออฟติก อุปกรณ์ 3 ชิ้น ประกอบด้วย กรรไกรตัดเคฟล่าห์ สำหรับตัดเ..

    ฿600 ฿550

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลดทอนสัญญาณอ..

    ฿30 ฿27

    Fiber Cleaver สีดำ รุ่น AUA-6C ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัดในตัว

    Fiber Cleaver สีดำ รุ่น AUA-6C ครบชุดพร้อมแผ่นรองตัดในตัว

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver) พร้อมแผ่นรองตัด รุ่น AUA-6C สีดำ ใบมีดอย่างดี สำ..

    ฿1,290 ฿1,050

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก SC,FC,ST ขนาด 2.5 มิลลิเมตร

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก SC,FC,ST ขนาด 2.5 มิลลิเมตร

    เครื่องมือหรืออุปกรณ์ทำความสะอาด หัวไฟเบอร์ออฟติก ชนิด sc/apc, sc/upc, fc/apc, fc/upc, st/upc, st/ap..

    ฿550 ฿490

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 6 มิลลิเมตร ยาว 6 เซ็นติเมตร (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 6 มิลลิเมตร ยาว 6 เซ็นติเมตร (100 ชิ้น)

    Fusion Splice Protector Sleeve คืออุปกรณ์ที่ใช้สวมเพื่อป้องการสายไฟเบอร์ออฟติกหลังจากที่ทำการสไปรท์ด..

    ฿100 ฿95

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/APC (2KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/APC (2KM)

    Otdr Lunch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์..

    ฿3,700 ฿3,500

    คำค้นหา : , 210ml, กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย, (ขนาดบรรจุ, 210mL), ไฟเบอร์ออฟติก, เครื่องมือ & อุปกรณ์, อื่นๆ

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด