อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ
Fiber Optic OTO Box 2 Core Duplex Indoor

Fiber Optic OTO Box 2 Core Duplex Indoor


  • แบรนด์ OEM
  • รุ่น: OTO2F4F-IN
  • รหัส: 000806
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 11559

    ฿40


  • ฿40 ไม่รวมภาษี 7%

ตัวเลือก




กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ สำหรับภายใน รองรับตัวต่อแบบ SC Duplex หรือ LC Quad จำนวน 1 ตัว สำหรับกรณีที่เดินสายชนิดภายนอกมีสลิงเข้ามาภายในบ้าน เมื่อเรานำหัวคอนเนคเตอร์นั้นๆเสียบกับ Media converter หรือเร้าเตอร์โดยตรงปัญหาทีพบเจอคือจะสามารถจัดเก็บสายได้ยากเนื่องจากสายมีขนาดแข็งสุ่มเสี่ยงต่อการหักอีกด้วยเพราะฉะนั้นกล่องพักสายตัวนี้จะช่วยแก้ปัญหาดังกล่าวได้โดยการต่อด้วยสาย Patch Cord ซึ่งสายจะนิ่มกว่าให้ตัวได้ดีกว่า

ขนาดสินค้า กxยxส (8.5cmx11.5cmx2.3cm) / เฉพาะกล่องไม่รวม connector 

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

Fiber Optic Terminal Box 1 Core Outdoor

Fiber Optic Terminal Box 1 Core Outdoor

กล่องพักสาย หรือกล่องสำหรับเก็บรอยต่อสายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บร..

฿30 ฿45 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

Fiber Optic OTO Box 2 Core WDM Indoor

Fiber Optic OTO Box 2 Core WDM Indoor

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 1-2 คอร์ สำหรับภายใน (รองรับตัวต่อแ..

฿40 ฿45 ไม่รวมภาษี 7% ฿40

Fiber Optic ODB Box 6 Core Outdoor

Fiber Optic ODB Box 6 Core Outdoor

กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน้ำ (IP65)&..

฿220 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

Fiber Optic ODB Box 4 Core Outdoor

Fiber Optic ODB Box 4 Core Outdoor

กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน้ำ (IP65)&..

฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

RS232 DB9 Femalel To Fiber Optic Modem

RS232 DB9 Femalel To Fiber Optic Modem

RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem รองรับการใช้งานร่วมกับ..

฿1,250 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,250

Fiber Optic Closure Splice Square 12 Core Outdoor

Fiber Optic Closure Splice Square 12 Core Outdoor

Fiber Optic Closure Splice Square 12 Core Outdoor ทรงสี่เหลี..

฿350 ฿450 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

LC-LC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก MM OM3

LC-LC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก MM OM3

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก บ่งบอกถึงความเป็..

฿25 ฿27 ไม่รวมภาษี 7% ฿25

VGA To FIBER Extender 1080p + USB + Audio 20KM

VGA To FIBER Extender 1080p + USB + Audio 20KM

VGA Extender Fiber Optic 1080p + USB + Audio 20km อุปกรณ์สำห..

฿2,600 ฿2,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,600

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น