อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

Ftth Terminal Box 8 Core Indoor (โลหะ)

  • รุ่น: FBT-8B
  • รหัส: 000907
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5565 ครั้ง
    • ฿300

      ฿280


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%

    ตัวเลือก



    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับไฟเบอร์ 8 Core (วัสดุโลหะ) เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบบใช้งานภายใน รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด 16 คอร์ (สูงสุด) รองรับ Adapter ชนิด SC ,FC LC จำนวน 8 ตัวด้วยกัน

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Terminal Box 8 Core 1 ตัว
    2. น้อตยึดตัวต่อ 16 ตัว

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    Ftth Terminal Box 24 Core Outdoor (พลาสติกหนา)

    Ftth Terminal Box 24 Core Outdoor (พลาสติกหนา)

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

    ฿550 ฿490

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 1.25 มิลลิเมตร

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก 1.25 มิลลิเมตร

    อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด LC-Con..

    ฿420 ฿380

    Tight buffer Ftth 0.9mm For Fast Connector (10 ตัว)

    Tight buffer Ftth 0.9mm For Fast Connector (10 ตัว)

    Tight buffer Ftth 0.9mm For Fast Connector คืออุปก..

    ฿55 ฿50

    ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (ไม่มีมิเตอร์)

    ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (ไม่มีมิเตอร์)

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก, Fiber Op..

    ฿1,390 ฿1,290

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด (F..

    ฿50 ฿45

    Fiber Optic FC-FC WDM Connector

    Fiber Optic FC-FC WDM Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟ..

    ฿20 ฿13

    SFP+ Module SM Benet / 10G / LC / DX / 20KM

    SFP+ Module SM Benet / 10G / LC / DX / 20KM

    SFP+-LR Module Fiber Optic ความเร็ว 10 Gigabit สำห..

    ฿2,000 ฿2,000

    กล่องพักรอยสไปรท์แบบ 2 Core สำหรับใช้งานภายใน

    กล่องพักรอยสไปรท์แบบ 2 Core สำหรับใช้งานภายใน

    กล่องสำหรับพักรอยสไปรท์สายไฟเบอร์แบบ 2 คอร์สำหรับใ..

    ฿20 ฿18

    Snap IN Plate 12FC WDM

    Snap IN Plate 12FC WDM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer..

    ฿300 ฿250

    แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 99% ขนาดบรรจุ 1 ลิตร

    แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 99% ขนาดบรรจุ 1 ลิตร

    แอลกอฮอล์บริสุทธิ์ 99% เอทิลแอลกอฮอล์ 99% สำหรับเช..

    ฿250 ฿220

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (2C)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (2C)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่..

    ฿10 ฿9

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด